รบกวนเพื่อนที่รู้สักสปริงโช๊คยี่ห้อนี่หน่อยครับใครรู้บ้าง S!GMAR 12/230

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aek-4484, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aek-4484

Aek-4484 New Member Member

14
    0
    0
    คือดีผมซื้อรถมาแล้วเจ้าของคนเก่าเปลี่ยนมา จึงไม่รู้ว่าดีหรือเปล่าเป็นสตัดปรับเกียวนะครับสปริงสีม่วงและติด S!GMAR 12/230 ส่วนตัวโชคพ่นสีน้ำเงินมาครับ
    อยากถามว่า ดีหรือเปล่า และ 12/230 คืออะไรครับ รบกวนผู้รู้ต
    อบด้วยนะครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    น่าจะเป็นชุดเดียวกับโช๊คนะครับ เป็นสตัทปรับเกีรยวมา น่ะ
    ส่วนการใช้งาน และ ตัวเลข รอผู้รู้มาบอกกล่าวอีกทีครับ

3. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    น่าจะเป็นโช๊ค สปริง ยี่ห้อของร้าน ละโว้ อ่ะค้าบ ส่วนดีเหรือป่าว ไม่รุ้ค้าบ ไม่เคยใช้ รอผู้รู้มาตอบ แระกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้