ชววegขอนแก่นหรือใกล้เคียงมีมั้ยครับ 31 นี้จะไปเยือนจ้า

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย bbgun, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ชววegขอนแก่นหรือใกล้เคียงมีมั้ยครับ 31 นี้จะไปเยือนจ้า ถ้ามีขอเบอร์หน่อยครับเผื่อชวนออกมาทานข้าวครับ

2. bbgun

220
    4
    0
    ไปกลับมาโดยสวัสดิภาพครับขอบคุณๆอั๋น ชาว eg ขอนแก่นด้วยนะครับที่ให้การต้อนรับและเสียสละเวลากับครอบครัวมาเจอกัน ขอบคุณครับ

3. ยินดีต้อนรับ อับ 089-1902232 (ตู่):D:D:D:D:D:D

4. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เดินทางปลอดภัยเด้อ

5. AUNNNN

AUNNNN New Member Member

29
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ แต่โอกาสหน้าต้องดื่มด้วยกันนะครับคุณเสือ

6. bbgun

220
    4
    0

ไม่มีปัญหาครับอั๋น ถ้าไม่ใช่เข้าพรรษาไม่รู้คืนนั้นผมจะกลับใด้เปล่า อิๆ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้