เจอกันโดยบังเอิญ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ข้องใจ, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อคืน ถนนวิภาวดี/รังสิต เจอ 3D สีขาว กันชนหลังติดหมายเลข 95 สวยดี แรงด้วยอยากรู้ว่าเครื่องอะไรเล่นกันแปปนึงรถผมสู้ไม่ได้ ยังไงรบกวนท่านสมาชิกที่รู้จักช่วยตอบด้วยหรือเจ้าของรถมาตอบก็ได้ จะไปทำเครื่องบ้าง ขอบคุณคับ

1. อยากรู้เหมือนกัน

ท่านสมาชิกที่รู้ช่วยตอบด้วยหรือเจ้าของตอบเองเลย

2. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    เป็นผมจอดปาดหน้าแล้วลงไปขอจับมือทักทายแล้วบอกว่ารถพี่สวย ดี ขอชมห้องเครื่องหน่อยครับ แค่นี้เองคับ

3. อิอิอิ...
    อาวกระจกลง...แล้วก็ยกนิ้วให้เลยอิอิอิ

4. AUDJI

AUDJI New Member Member

27
    0
    0
    อันตรายนะครับถ้าไปปาดหน้าแบบนั้น อาจจะไม่ได้รู้นะครับว่าเครื่องอะไร แคมอะไร ลูกอะไร.....จะโดนลูกตะกั่วซะก่อนอ่ะ อิอิ

5. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    สงสัยเครื่อง คารืบูกิ เซตโบแน่เลยท่าน 555 อ่ะย่อเย็น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  6. ยังรออยู่

7. มันคือ EG6
    ในตำนาน...แน่ๆ
    คริๆคริๆ

8. มีซันรูฟด้วยป่ะ

น่าจะเป็น b18 ถ้าจําไม่ผิด

9. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    รถใครอ่ะ.....................!!!!!!

10. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    ตำนาน...

11. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ...มาลุ้นอีกคนครับ อิอิ :D.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้