ล้อในฝัน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อยากใส่ 17 บ้างละ ไปเจอมาลายนึง แบบว่าชอบมากๆ
    คิดไว้ว่าต้องเป็นโปรเจ๊ค ถัดๆไปแน่ๆครับ

2. TG Rover

936
    2
    0
    อันนี้ เบรค ในฝันครับ

อีกหน่อย ต้องโดนกันแน่ๆครับ เบรค สีฟ้าๆ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ในรูปพี่ก็ได้ใส่มันแล้วไม่ใช่หรอ

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อันนี้เท่าไรเพ่โอม ม๊ะวานไม่เหนพูดถึงเลยยย

เปนแบบยึดน๊อตด้วย เท่เลย

5. natsmooth

834
    0
    0
    ไอ spoon อะคับบบ คาริปเปอร์ฟ้าอะ

6. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    เอาเลยโอม ใส่ 17 แล้วสวยแน่นอนเพราะรถของโอมมันเตี้ยกว่าปกตินิดนึงอยู่แล้ว กำลังสวยและใช้งานได้ไม่ลำบาก

ส่วนล้อ 16 ชุดเดิมก็ส่งมาเลย รออยู่นะจ๊ะ

: )

7. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    มาเชียร์ด้วยคน เห็นบอกไว้ตอนที่มา8ริ้วว่าจะใส่17 จัดไปเลยน้องโอมเด็กเอ๊าะ

8. TG Rover

936
    2
    0
    to p' Jeab งบยังไม่มาพี่ครับ ยังคงต้องฝันไงล่ะครับ ตอนนี้ 16 ไปก่อน
    to mai ยังไงคงไม่ขายอะนะครับ ถ้าเจอจะบอกละกาน
    to N' nut สปูน 4 pot แท้ๆ ราคา ใหม่ก็ 38000 มือสองก็ประมาณ 24000 มั้ง รองบเหมือนเคย มันก็ยังคงเป็นเบรคในฝันเหมือนเดิม

ค่อยๆเก็บตังไปครับ ล้อ17 +ยาง ก็คงต้อง 3 หมื่นนิดๆ กะเบรค อีก ก็ ตองรอโบนัส สัก 2- 3 ปีอ่ะครับ

9. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    อันนี้ล้อ.ที่หมายตาไว้

อันนี้ของผมที่หมายตาว่าจะลงแบบไหนถึงจะเข้ากับรถ..
    ถ้าปลายปีได้(โบ)ตามเป้ามีเปลี่ยนแน่ๆๆ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2008
  10. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    นำยาย..หยอดย้อย อิๆๆๆๆ อิจฉาๆๆ อันบนสุด..เป๊กเลย

11. bunphot2000

555
    0
    0
    นายwat จัดไปเลยซื้อก่อนได้ใช้ก่อนเชี่อผมดิ ความอยากไม่เคยปรานีใครแม้กระทั่งตัวผมเองคับ แต่ทำไมมันลายที่อยากได้มันเป็น5รู114.3อ่ะ
    หรีอนายwatไปเปลี่ยนดุมโอดิซี่มาใส่ไปแล้วคับ

12. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    นั่นอ่ะดิพี่

ผมกำลังสองจิตสองใจมันจะทำยังไงแปลงดุมกับใส่สเปเซอร์จะเอาแบบไหน
    แล้วกำลังหาลายที่ลงไว้แต่สี่รูจะได้ไม่ต้องแปลงหายากด้วย...
    กะว่าปลายปีจะทำการยำใหญ่ช่วงล่างด้วยอ่ะเอาให้หนึบ..นิ่ง...
    แล้วกะว่าจะติดแผ่นกันเสียงและความร้อนที่พื้นรถให้เต็มคันดูซิจะเงียบไหม
    เอาแบบให้สุดๆไปเลยพี่ถ้างบเหลือว่าจะลง TV 2ตัวที่พิงหัวด้านหลังแล้วที่
    คอลโซลอีก1เอาแบบให้เป็นเอ็นเตอร์เทนเม้นท์เคลื่อนที่ไปเลย..
    (รองบปลายปีก่อนเด้อได้เห็นแน่ครับ..ออกแบบไว้แล้ว)..:D

13. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ขอร่วมด้วยครับ
    อันนี้ก็ในฝันของผมเหมือนกันครับ
    สีเดิมก็ดูดี หรือ จะทำสีดำก็ดี เอาไปชุบโครเมี่ยมก็ได้
    แต่ตอนนี้ไม่มีตัง

14. bunphot2000

555
    0
    0
    เอาไปเลยนายwat ซื้อชุดดิสค์หน้า-หลัง ของโอดิซี่งบไม่ถึง10,000.- 5รู114.3หน้า.หลัง อย่าใส่สเปเซอร์ไม่ชัวร์คับเดี๋ยวไปแข่งกับนายโอมเด็กเอ๊าะไม่ได้นะ

15. natsmooth

834
    0
    0
    ลาย รีแรค สวยมากคับบบ

ถ้ามี 18 / 4 /114 จาเยี่ยมมาก ๆๆๆ

16. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ดุมโอดิสซี่ สี่ล้อไม่ถึง หมื่นเหรอครับพี่
    สนใจครับ
    แล้วพอหาได้ปะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้