++พี่ๆช่วยด้วยคับ ด่วนๆๆๆๆๆๆ++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Lee_ES, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    พี่ๆใครมีคู่มือประกอบเครื่อง K20A ใน ES บ้างคับ

ใครมีขอผมหน่อย หรือว่าใครรู้ว่าที่ไหนมีเอามาให้หรือให้ไปเอาเองก่อได้คับ

ด่วนด้วยคับ ขอบคุณล่างหน้าเลยคราบบบบบบ

2. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    0 honda น่าจะมี แต่ไม่รู้เขาจะให้รึป่าว

3. Lee_ES

517
    19
    0
    เค้าไม่ให้อ่ะ ว่าจะลองถามหลายๆ0 แต่มีคนบอกว่าต้องมีใต้โต๊ะอ่ะ แต่เราไม่กล้าให้อ่ะ เพราะยังเด็กอยู่.....

4. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
  5. Lee_ES

517
    19
    0
    ขอบคุณคับ แต่ที่พี่ให้ผมมาเป็นวิธีวางเครื่องคับ ผมอยากได้ที่เป็นการประกอบตัวเครื่องอ่ะคับ

คือผมกำลังจะขยายพอร์ด ขัดลื่นไอดี-ไอเสียคับ เลยจะเอามาดูเป็นคู่มือตอนประกอบอ่ะคับ ไว้เสร็จแล้วจาเอามาให้พี่ชมนะคับ

6. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    จะผ่าเครื่องเองเลยรึค้าบ

7. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ไป cm ขัดที่นั่นเลย

8. Lee_ES

517
    19
    0
    เด๋วจะลงมือทำกะเพื่อนๆนี่แหละคับ ถ้าทำออกมาดีจามาบอกคับ ตอนนี้เป็นหนูตะเพาไปก่อน อิอิ

9. TO SPOUT5

TO SPOUT5 New Member Member

43
    4
    0
    รอชม แล้วก้อเอาใจช่วยคับ
    เพื่อจะได้เอาไปเป็นแนวทาง ทำเจ้า ET ต่อไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้