อยากรู้กระจกบานหน้าราคาเท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นายจักรพันธุ์ศรีเพ็ญพงษ์, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ชนมากระจกร้าวยังไม่ได้เปลี่ยนเลยใครมีราคาหาได้ที่ไหนช่วยตอบกับด้วยนะคับ

1. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    แถวสวนมะลิ ตรงข้าง รพ. กลางครับ ของเทียบ ราวๆสามพัน

ของแท้เบิกใหม่หมื่นปลายๆ

2. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    ผมเปลี่ยนมาตอนซื้อรถมาเกือบๆ3000แจ้งวัฒนะตรงทางก่อนขึ้นทางด่วนเข้าเมืองอ่ะคับ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ถามท่านผู้รู้หน่อยครับ
    แล้วถ้ากระจกมันโดนนกขี้ใส่ เป็นแผลกระเทาะเล็กๆ นี่พอจะมีที่ไหนซ่อมได้ไหมครับ

ย้ำ...นกขี้ใส่จริงๆน่ะ ...กระจกหน้ากระเทาะเลยอ่ะ

4. ทำไมนกแถวบ้านพี่เคาขี้โหดจังเห็นแต่ซ่อมกระจกร้าวแต่กระเทาะไม่ทราบจริงๆคับ

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    วิ่งกว่าร้อย นกเจ้ากรรมยังบินสวนตามมาขี้ใส่กระจก จนได้

เฮ้ออออออออ....บาปกรรม...บาปกรรม...
    ช่วงนี้เลยแย่...ทำอะไรไม่ค่อยขึ้น...สงสัยต้องไปทำบุญกรวดน้ำให้เจ้านกตัวนั้น..ซะล่ะมั้ง

ยังไงก็ขอบคุณทุกคนมากกกกกๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้