สอบถามครับ คอม้าพร้อมจานเบรค b14 กับคอม้า neo ต่างกันเยอะไหมครับ ตัวไหนดีกว่า...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tanongsak Takham, 20 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanongsak Takham

Tanongsak Takham Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ
    คอม้าพร้อมจานเบรค b14 กับคอม้า neo ต่างกันเยอะไหมครับ ตัวไหนดีกว่า จะเอามาแปลงใส่b11ครับ อนาคตอาจจะใส่โช๊คสตรัชครับ

2. ผม B14 ใส่คอม้า neo เพราะใส่เบรกของ สกายไลน์

3. จาน neo ใหญ่กว่า b14

4. neoก้ดียุ่นะผมใส่ยุ่ในb14ระยะการเบรคดีกว่าของb14

5. Tanongsak Takham มีเฉพาะปั้มกับจานเบรค Neo สนใจอินบ๊อกมาได้เลยคับ

6. Tanongsak Takham

Tanongsak Takham Guest

0
    0
    0
    อยากได้ทั้งโช๊คพร้อมคอม้าและชุดเบรคเลยครับ พอทราบราคาไหมครับ

7. Mrnormal Anucha

Mrnormal Anucha Guest

0
    0
    0
    สงสัยต้องจัดมั่งซะแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้