Champ ช่วยตอบหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tz, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    เลขเครื่อง แชมป์ เครื่อง 1300 ปี 90 ดู ตรงไหนครับหาไม่เจอ

แล้วมัน4 รู 100 ปะครับ แล้วใส่แม๊กขอบเท่าไหร่ได้โดนที่ไม่ติดซุ้ม ติดช๊อคอะครับ

ขอบคุณครับ

2. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    champมันเป็น4รู114.3ครับส่วนเลขเครื่องไม่แน่ใจลองหหแถวเสื้อสูบน่าจะมีนะครับ

3. gift_r_shop

gift_r_shop New Member Member

6
    0
    0
    เลขเครื่องน่าจะอยู่ที่ผนังห้องเครื่องหรือป่าวคับ

ที่เป็นแผ่นเพลต ติดอยู่ อะคับ

ส่วนล้อถ้าไม่อยากแปลงก็ 15 นิ้วคับ กำลังดี

4. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ตรงผนังห้องเครื่องจะเป็นเลขตัวถังครับส่วนแผ่นแพลตมันเป็นรหัสเครื่องครับ

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    โย่วๆ ปัดฝุ่น แช้มมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้