ถามเรื่องยางครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย lovely, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovely

lovely New Member Member

33
    1
    0
    เพื่อนๆคนไหนเคยเปลี่ยนยาง ของdonlup DZ 101หรือกำลังใช้อยู่ บ้างเปลี่ยนร้านไหนครับ ราคาเท่าไหร่กันครับ เอาร้านที่ถูกๆอะครับ รบกวน ลงเบอร์ร้านให้หน่อยน่ะครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    :D:D ร้านขายยาทั่วปายยย....................

อิอิ ล้อเล่งงงง

ลองติดต่อพี่ต้น น้ำเต้าหู้สิคร้าบบบ พี่แกน่าจะแนะนำร้านให้ได้นะ ราคา ไม่แรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้