คัยเคยถอดไมล์แล้วเป็นแบบผมบ้าง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย krit0081, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. krit0081

krit0081 New Member Member

8
    0
    0
    พอดีถอดไมล์มาทำความสะอาดแล้วพอใส่กลับไป เข็มน้ำมัน กับวัดความร้อน มันขึ้นไปอยู่สูงสุดเลย วัดระดับก็ไม่ได้ ส่วนเข็มวัดความร้อนก็ขึ้นสุดพอดับเครื่องจึงตกลงมา คัยเคยเจอแบบผมบ้างครับ รบกวนบอกวิธีแก้ให้ด้วย ตอนนี้เชื่อเกจ์น้ำมันกับเกจ์วัดความร้อนไม่ได้เลยกลัวน้ำมันหมดแวไม่รู้ตัวคับ

2. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    :Dกราวสายไฟครับ ของผมเคยเป็น ลองดูที่ขั้วไฟครับอาจจะหลวมก็ได้ครับ ยังไงลองเช็คดูครับ ถ้าไม่ได้ยังไงคอยผู้รู้จริงมาตอบก็ได้ครับ:D

3. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    ขันน๊อตหลังเกจ์แรงไป สายขาดใน แปลว่าพังแล้วครับ

4. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    งานเข้าแร้ววววววว....

5. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ไม่เคยอ่ะครับ

6. nongmavaw

nongmavaw New Member Member

15
    2
    0
    ตอนถอดออกมาได้ไปหมุนเล่นป่าว ถ้าหมุนเล่นงานเข้าครับ

7. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    เป็นไมล์เดิม 220 หรือป่าว ผมมีของครับมาเอาได้เลยผมอยู่แคลาย มาตรวัดความเร็วเสีย แต่ส่วนอื่นใช้ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้