แปลงพวงมาลัยธรรมดาเป็นเพาเวอร์ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย งุงิเองครับ, 31 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอข้อมูลรายการอะไหล่+ราคา ในการแปลงพวงมาลัยธรรมดาเป็นเพาเวอร์หน่อยครับพี่ๆ
    แล้วการใช้งานจะแตกต่างกันหรือเปล่าครับ ผมควรชื้อตัวที่เป็นเพาเวอร์หรือธรรมดาดีครับ
    ถ้าราคาต่างกัน 5000-10000

1. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    อิอิพาวเวอร์ก็ต้องดีกว่าจิคับผมกำลังจะไปทำอยู่เหนื่อยโครตเีลี้ยวที 1

2. kritipat

kritipat New Member Member

35
    1
    0
    ผมเพี่งทำครับ
    ไปหาซื้อแร็กเพาเวอร์+ปั๊มราคาเซียงกงประมาณ 3500-4000 (ของ NV นะ)
    แล้วไปจ้างช่าง(อู่ใกล้บ้านก้อได้)มันไม้ต้องดัดแปลงอะไร อาจจะต้องย้ำสายน้ำมันไฮดรอลิคใหม่
    เบ็ดเสร็จน่าจะสัก 5000-5500 บ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้