รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ พอดีวันนี้เปลี่ยนปั้มติ้กมา เปนปั้มติกเจ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 5 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ พอดีวันนี้เปลี่ยนปั้มติ้กมา เปนปั้มติกเจ มีเพื่อนเอ่ยว่าทำไมไม่ใส่เรทกุเลต ผมถามไปมันก็ไม่รุ้เรื่องแค่บอกเฉย 555 ผมเลยกลับสงสัยว่าเรทกุเลต มันดีมั้ยใส่แล้วมีผลอย่างไรบ้าง ใส่หรือไม่ใส่ดี ... รบกวนหน่อยน้าาาคับ

2. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
    คืออยากรุ้ผลการทำงานของเรทกุเลตอ่าคับ หลักการทำงานของมันยุยังไง ถามแบบโง่ๆ เลยคับ เพราะโง่จริงๆ

3. ตามนี้ครับ ประโยชน์ของมัน

4. รถเดิม ลูกเดิม กล่องเดิม การฉีดน้ำมันเท่าเดิม ของเดิมพอดีอยุ่แล้ว. ถ้าเปิดพอตทำฝามา หรือมีกล่องจูนไฟจูนน้ำมันได้ค่อยน่าใส่ จะได้ปรับแรงดันน้ำมันได้. ของดี ราคาก้อแรงนะครับ. ที่ขายๆตามตลาดทั่วๆไป รับรอง แปปเดียวรั่ว... ไม่มีประโยชน์. ถ้าแค่ใส่ ให้มันใหลสวยๆก้อใส่ไปเถอะ เงินเรา.

5. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
    กล่อง asw นี่ล่ะคับพี่ๆคิดว่าไง ใส่แล้วจะดีขึ้นสักนิดไหมคับ ผมสนใจที่เค้าว่าแอร์เย็นขึ้น

หรือกลัวรั่ว3,900 คับแท้แน่นอนประกัน1ปีเต็ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้