ร้าน สุรเดช โชคชัยแอร์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civic04, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ไม่ทาบเปิด-ปิดกี่โมงครับ............
    แล้วทำดีไหมคือแอร์ กำลังจะไปนะครับ

เซ็ง

2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    แปดเก้าโมงก็เปิดแล้วครับ ปิดก็ไม่แน่นะครับ คราวก่อน รถผมเสร็จ ทุ่มกว่าๆ พี่เค้าก็ยังส่งงานจนเสร็จ

การันตรว่า งานดีมีคุณภาพครับฝีมือเจงๆ

3. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ตามที่พี่ข้างบนว่าเรยยยค้าบ พ้มปายทำมาก้อประมาณนั้นเหมือนกัน

4. lovely

lovely New Member Member

33
    1
    0
    ผู้เฒ่า นิแน่นอน มากเลย เรื่องคาวมรู้ และความรักด้วยหรือเปล่า

5. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะเข้าไปหน่อยครับ.......................เครียด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้