วิงวอนผู้รู้ขยายความเรื่อง3Sขับหลัง

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย gbg, 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gbg

gbg New Member Member

6
    0
    0
    ขออนุญาตถามเรื่อง เครื่องยนต์ 3S ตัวขับหลัง ราคาค่าตัวอยู่ประมาณกี่อัฐครับ ต้องการไปประจำการในรถตู้แล้วพ่วง LPG วอนผู้รู้โปรดแถลงไขด้วยครับจักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง /ขอขอบคุณล่วงหน้า:):):)

2. Bigboyz

Bigboyz New Member Member

21
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ เค้าว่าว่างแล้วไม่ค่อยจบจริงไหมครับ

3. benzchoui

benzchoui New Member VIP

12
    0
    1
    เท่าที่ทราบมาต้องได้สายไฟมาครบคือต้องมาทั้ง หัว อะครับไม่งั้นไม่จบ

4. Lycan_X

Lycan_X New Member Member

50
    0
    0
    ราคาเครื่อง 45UP ต้องได้สายไฟครบๆ กล่องเครื่อง,กล่องเกียร์ Auto พร้อมหา เรือนไมล์หน้า อีกตัว คงจะจบ ถ้าดแก๊ส ของต้องเป็นระบบหัวฉีดจะดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้