ขออนุญาติขายตามสภาพค่ะ หมดแรงปั้นต่อ ของขาย40000บาทต่อรองได้ ถุกใจขายเลยค่ะ มีไฟเดิม...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ศิรินทิพย์ ผลมะตาด, 15 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติขายตามสภาพค่ะ หมดแรงปั้นต่อ ของขาย40000บาทต่อรองได้ ถุกใจขายเลยค่ะ มีไฟเดิม กระจังเดิม สปอยเลอร์(ตอนนี้หลุดแต่ยังใช้งานได้) ด้วยนะคะ (ในรุปคือไฟn15+กระจังเพิ่งเปลี่ยนมา)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้