เคลมประกันสีอะไรดีคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย cfcticket, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cfcticket

cfcticket New Member Member

9
    0
    0
    ตอนนี้เป็น 04 projector ขาว รถสีเทาซิเนท แมก re30 17" ออกทองขุ่นๆ
    สิ้นปีอยากเคลมสีรอบคัน
    ช่วยเนะหน่อยคับว่า ดำหรือขาวดี
    แล้วต้องแจ้งหรือเสียตังให้ขนส่งป่าวคับ

2. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
  3. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    สีขาวครับ (เอ.. แต่เทาซิกเนตก้อสวยดีนะพ้มว่า)

เปลี่ยนสีมาแล้วต้องแจ้งขนส่งด้วยครับ

4. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ส่วนตัวชอบรถสีขาวกับเหลืองครับ

เสร็จเเล้วต้องเเจ้งเปลี่ยนสีที่ขนส่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้