มีใครเล่น รถป๊อปชาลี บ้างป่ะคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Azazal, 21 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Azazal

Azazal New Member Member

21
    1
    0
    ผมว่ามันสวยดีน่ะ รถชาลีนี่มันมีทะเบียนหรือป่าวคับ ผมอยากได้มาแต่งซักคัน ใครมีจะขายก็ลงรูปกับราคาไว้ก็ได้คับ เผื่อคนอื่นเค้าหาซื้ออยู่เหมือนกัน ( ผมก็หาซื้อแต่งบยังไม่ถึง )
    ลงรูปให้อยากกันเล่นๆ

2. Azazal

21
    1
    0
    สวยๆๆ

3. Azazal

21
    1
    0
    หนุกหนานๆ

4. Azazal

21
    1
    0
    ใครมีหรือ จะขายลงได้เลยน่ะคับ

5. Azazal

21
    1
    0
    อยากได้อยู่เหมือนกัน

6. Azazal

21
    1
    0
  7. Azazal

21
    1
    0
    ZX ก็มีนะของใครไม่รู้

8. iamjc

iamjc New Member Member

56
    5
    0
    แต่งแบบคันสีดำที่แฮนด์เป็นตัวเอ๊กซ์อ่ะ ร้านไหนรับทำครับ

9. Azazal

21
    1
    0
    มันเป็นรถกลุ่มเชียงใหม่อ่ะคับเอารูปเค้ามาอีกที ส่วนเรื่องทำแฮนร้านอื่นคงรับทำมั้งลองถามเค้าดูเอานิคับ

10. นึกว่าป๊อบชาลีของยามาฮ่า ยังส่งสัยว่ามันแต่งไรได้ เพราะส่วนมากก็เอาไปลงเครื่องโนวากัน แต่ถ้าถามว่าแต่งสุดๆแยงเสื้อแล้วยัดลูกโตแล้ว ได้ประมาณ 110 ( เทียบกับรถ RC สมัยก่อน ) ผมเลิกขี่ล่ะมันกินน้ำมันเดินไปนิด อีกอย่างอะไหล่ไม่ค่อยมีหายากโครตๆ

11. ZR

ZR New Member Lady Member

59
    3
    0
    2 รูปแรก รถของพี่ปอนี่ค่ะ จากเวป thaiscooter..

12. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    4mini อิอิ

แก้ไขล่าสุด: 4 มิถุนายน 2006
  13. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    สุดยอดเลยน้า รถใครอ่ะ น่ายกเจง ๆๆ ^ ^

14. iamjc

iamjc New Member Member

56
    5
    0
    ผมมีอยู่คันนึงจอดไว้เฉยๆ อยากทำแบบคันดำอ่ะครับ เอาให้เหมือนเลย ในกรุงเทพมีที่ไหนรับทำครับ วานบอกที จะรีบยกไปทำเลย

15. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
  16. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    เท่ดีครับ ผมก็มีทำแต่เครื่อง บิดได้80 ลมยางเต็มๆ เหลือสีอย่างเดียว แจร่มเลย

17. nOw_hOw

nOw_hOw New Member Member

16
    0
    0
    อยากเล่นบ้างจังแต่ว่าไม่มีตังค์นะครับ

18. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    monkey สวยจังเลยครับ ชอบๆๆๆๆ สนนราคาแพงไหมครับ

19. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    คันเหลืองอะเหรอ..... ซื้อมาแต่งเองแสนต้นๆน่าจะอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้