เมื่อไหร่จะมีนอกรอบแถวรังสิตมั่ง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย นาย สันทิฏฏ์ จงปัตนา, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อไหร่จะมีนอกรอบแถวรังสิตมั่ง ผมว่าน่าจะมีเพื่อนesเยอะพอสมควรนะ น้องใหม่คับผม:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  1. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    มีความคิดสร้างสรร.......ดีมากครับ

หนับหนุนๆๆๆ :D:D

2. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    สนใจมาดู ญ ใน ม. กรุงเตป กันป่าวว ?

5555555+

เด๋วให้ นายตู้รถแดง เคลีย !!

หุหุ

beeladin และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  3. Bow ^^"

Bow ^^" New Member Member

34
    9
    0
    เหนด้วยค่ะ เมื่อไหร่จะมี นอกรอบที่ รังสิต อ่ะคะ ?

ม กรุงเทพ งัยย ^^"

จะได้ไปด้วยย ยังไม่เคย ไปป ที่ไหนเลย ค่ะ ^^"

4. Rangsit 33

123
    5
    0
    อันนี้สร้างสรรสุดคร้าบบบบต้น

:confused::confused: แต่กัวเด็กแซวอายุเกิน :cry::cry:

5. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ปราทาน แมน เคลียร์ ด่วนเลย
    โซนรังสิตเค้าแอบน้อยใจกันแล้ว...............
    :D

beeladin และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  6. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

เอางี้ดีกว่า ขอแนะนำ ให้มา "ในรอบ" กันเลยดีกว่ามั๊ย

ฝากถึงประธานแมนสุดหล่อด้วยนะจ๊ะ

มิตติ้งเดือนนี้ เนื่องจากมีสมาชิกใหม่เข้ามาเยอะผิดหูผิดตา

เอาเป็นเดือนนี้มิตติ้ง ต้อนรับสมาชิกใหม่ เหมือนต้อนรับน้องใหม่ อะไรประมาณนั้นเลยดีมั๊ย

มามิตติ้งใหญ่กันบ่อยๆจะดีกว่าครับ สนับสนุนนโยบายคลับ

ส่วนนอกรอบก็แล้วแต่กรณีที่เห็นสมควรไป

ไม่งั้นเดี๋ยวผมขอนอกรอบสะพานควายบ้างดีก่า อิ อิ
    :D :D :D

7. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ยังไงก็ได้ครับจัดมา จะนอกรอบหรือในรอบ ไปหมด หุหุ

8. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    เห็นด้วยกับตาก้องอย่างแรงครับ ไม่งั้นจะเจอนอกรอบโซน เอเซียไปเลยดีไหม จะได้มี ES ประเทศเพื่อนบ้านกันไปเลย ดูใจเพื่อนประเทศใกล้เคียง หุหุ

9. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ผมว่านอกรอบก็ดีนะครับ แบบกระจายๆ ไป บางทีมิตติ้งใหญ่น้องๆที่มาสมัครใหม่เข้าถึงยาก เพราะคนเยอะ นอกรอบช่วงนี้น้องๆใกล้ช่วงใหน สะดวกช่วงใหนก็ไปที่นั้น ส่วนมิตติ้งใหญ่ พี่ๆที่จัดนอกรอบก็ดึงๆมา ดีใหมครับ จะได้เยอะๆ ยังไงเรื่องนอกรอบ เข้ามาคุยกันก่อนก็ได้ครับ

10. Rangsit 33

123
    5
    0
    ผมได้หมดครับ..... (ถ้าว่างพอดี) ^-^

11. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0

เห็นควรด้วยประการทั้งปวงคร้าบเพ่ก้อง

อืม... นอกจากหน้าตาดี มีน้องสาวสวย ยังรวยไอเดียบรรเจิดอีก นะ ดุ๊ก นะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  12. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    จัดมาหน่อยครับผมพร้อมแระ

13. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ยังงี้ต้อง meeting นอกรอบ zone asia เดี๋ยวคราวนี้เปิดประเด็นกันอีกรอบ

14. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ว่าไงว่ากัน ไปทุกที่ที่มี ES Group คร๊าบ

15. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    เอางัยเอากันครับ อิอิ

16. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

ว่าแต่น้องโบว์สนใจไปกะพี่อ่ะป่าว แบบว่า ว่างอ่ะ อิอิ

( อ่ะล้อเล่ง เด๋วโดนแฟนน้องเค้าแจกเบอร์.... รองเท้า )

17. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    เหอๆๆๆ

18. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    จัดปายอยากไปแถวรังสิตเหมือนกัน...

19. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    อย่าไกล..น่ะครับเดียวหลงไปกับคันอื่น..แนะนำ
    แถว ฟิวเจอร์ รังสิตแล้วแอบไปซุ่มจับขโมยดีกว่า
    จอดให้เต็ม ๆ ไปเลยดูซิมันจะงัดคันไหน..

20. Bow ^^"

Bow ^^" New Member Member

34
    9
    0

โสดค่ะ ไม่มีแฟน 555+ ^^"

21. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ตกลงไปกันอ่ะป่าว...............

22. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    น่า สน แฮะ.................

23. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    น่าสน คราฟๆๆ *-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้