ประกาศ มีตติ้ง ประจำปี ครั้งที่ 4 / 2551 ณ.ร้านอาหารกุ้งเต้น ถนนราชพฤกษ์ ฝั่งธนฯ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ultra, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เรียนเชิญพี่น้อง EG 3 D ทุกท่าน ทุกโซน รวมถึงท่านที่ยังไม่เคยมามีตติ้งด้วยครับ มาร่วมพบปะสังสรรค์ ร่วมรับประทานอาหาร พูดคุยกันให้หายคิดถึง ร่วมมาอวดถังแก๊สกัน อิอิ หลังจากที่ไม่ได้เจอกันมานาน งานนี้เลยถูกจัดขึ้นร่วมกับทางสมาชิกฝั่งธนฯ กับทีมสต๊าฟ ให้สนองความต้องการของพ้องเพื่อนสมาชิก ที่เรียกร้องกัน ดังรายละเอียดดังนี้ครับ

วัน : วันเสาร์ที่ 2 สิงหาคม 2551 เวลา ตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไป

สถานที่ : ร้านอาหารกุ้งเต้น ถนน ราชพฤกษ์ ฝั่งธนฯ

รูปสถานที่ >> http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,3048.0.html

สมาชิกท่านใดมาถึงแล้วทางทีมงานเราได้จัดที่จอดรถไว้เพื่อที่จะถ่ายรูปกัน ไว้บริเวณลานจอดรถหลังร้าน ให้ท่านไปจอดได้เลย

การเดินทางมาร้าน : ขับจากถ.บรมราชชนนี ก็เลี้ยวซ้ายเข้าราชพฤกษ์ ไม่ไกลร้านอยู่ติดกับร้านปลาอยู่เย็น

ถ้ามาจากเพชรเกษม ก็ตรงมาพอสมควร จะเห็นร้านอยู่ขวามือ แล้วก็กลับรถใต้สะพานเลยครับ

สำหรับสมาชิกท่านใดเลิกงานเย็นให้ตามมาได้นะครับทางเราจะรอเพราะงานนี้ เสธฯ สั่งสแตนบายไว้แล้วครับ รายละเอียดเพิ่มเติมรอพี่ฮกมาเพิ่มนะครับ

ขออนุญาติเพิ่มเติม สำหรับสมาชิกใหม่ที่ยังไม่เคยมา ลองอ่านคำแนะนำจากกูรูทางด้านการมีตติ้งดูนะคับ ตาม link ด้านล่างเลย / ultra

http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,1415.0.html

:D:D

แก้ไขล่าสุด: 18 กรกฎาคม 2008
  2. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ผมอยากไปนะ..คุณหนึ่ง งานนี้เอาของไปขายด้วยได้ป่าว น่าสนใจมากคับแต่เกรงว่าคงไม่ได้ เพราะต้องไปติดต่อที่ศาลเยาวชนที่สกลนคร คงเป็นโอกาสหน้านะคับ

3. jokerism

jokerism New Member Member

19
    0
    0
    มากันเยอะๆ นะครับพี่น้อง

4. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    ใครไปบ้างคร๊าบ เดียวถ้าไม่ติดอะไรจะตามไปนะ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    น่าเสียดาย อยากเห็นแผ่นปิดหม้อน้ำว่าเนียนแค่ไหนพอดี สนใจอยู่ โอกาสหน้าค่อยว่ากันคับ :D

6. แถวบ้านเลยพี่หนี่ง ผมโอเอง ที่ล่าสุดเพี่งไปเอาสติกเกอร์กับพวงกุญแจอะ แถวสาธร ถ้ารถเสร็จทันจะไปด้วยครับ/โอ

7. kacker boy

kacker boy New Member VIP

19
    1
    0
    อด ตามระเบียบ ไปทำงานตจว. ค้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้