ที่ปัดน้ำฝนเลยกระจกทำงัย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    มีปัญหาคับ คือที่ปัดน้ำฝนมันปัดเลยกระจกออกไป จะทำงัยดีคับ เป็นเพราะอะไรครับ

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    ใส่กลับด้านรึป่าวครับ คืมมันยาวไม่เท่ากันนะครับที่ปัดน้ำฝนเนี้ย ความยาวมันคือ 18กับ20นิ้วครับ
    ลองย้ายตำแหน่งดู อันที่ยาวกว่าน่าจะอยู๋ผั่งคนขับนะครับ

3. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    น่าจะใส่กลับด้านนะครับ ลองสลับดูครับ

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถ้าใส่ถูกข้างแล้ว มันยังปัดเลยกรอบ ลองตั้งก้านที่มันยึดกับแกนมอเตอร์ให้มันเข้าที่ ของเดิมอาจจะสูงไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้