สตาร์ทติดยากติดแล้วก็5ดับ(d15b)

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย อ็อด eg, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อ็อด eg

อ็อด eg New Member Member

22
    0
    0
    รถผมเครื่องd15bคือผมเอารถไปตั้งวาวท์มาและล้างปีกผีเสือกับมอเตอร์เดินเบาพอทำเสร็จเวลาสตาร์ทครั้งแรกสตาร์ทติดแต่รอบจะตกแล้วก็ดับต้องสตาร์ทใหม่อีกครั้งก็จะใช้ได้หรือต้องกดคันเร่งไว้นิดหน่อยก็จะใช้ได้และพอตัดไปใช้แก็สเสียงเครื่องเหมือนมันสะอึกและกลิ่นแก็สแรงมาก(ก่อนไปทำขับได้ปรกติแต่อืดมาก)รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยด้วยครับ

2. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    กลับไปให้ร้านที่ติดตั้งเช็ค ปรับจูนอีกรอบครับ

3. อ็อด eg

อ็อด eg New Member Member

22
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้