*** ช่วยหน่อยครับ ผมจะซื้อ Champ ซักคัน ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Tz, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    พี่ๆ ช่วยหน่อยครับไม่ทราบว่า แชมป์ นี่อะไหล่ ยังมีเหลืออยุ่เยอะไหม
    เพราะถ้าเปนไร มากลัวไม่มีอะไหล่ หรือ อะไหล่ แพงไรเงี่ยครับ

แล้ว ผม เปนเด็ก อะครับ คือจะซื้อรถเอง ควรดู อะไรบ้างครับ ตอนจะซื้อ รถแชมป์ เนี่ย
    ขอแบบ ทริค ด้วยก็ได้

คือผมไม่ถนัดแต่พอจะดูเปนบ้าง แบบ ว่าส่วนใหญ่ แชมป์นี่มันจะมีปัญหา อะไร ที่เจอกันเยอะๆ หรอครับแล้วปัญหา แอร์ นี่ดูยังไงอะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ^^

ถ้าได้รถแล้วจะกลับมาบอก พร้อมรุป

2. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ผ๋มชอบอีคาร์ ผมเชียอีคาร์ คราป

3. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    มีน้องจะขายพอดีครับ

ถ้าสนใจหาลิงค์ให้

4. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ลิ้งมาเลยครับ

5. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    http://www.mitsu-champ.com/forums/index.php?showtopic=4163

ดูตามลิงค์ครับ จริงๆไม่อยากส่งลิงค์มาให้เลย

เพราะไม่อยากให้ขาย แต่ก็ลองโทรคุยกันดูครับ

6. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    ใช้ดีคร้าบบบบบบบ

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เมื่อสมัยวัยรุ่นใช้ซิ่งอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้