ES ใครติดสเกิร์ตหลัง FD แบบนี้มั่งครับอยากเห็น อยากติดครับแต่ไม่รู้มันจะเข้ากันมั้ย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BLACKCIVIC, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    ES ใครติดสเกิร์ตหลัง FD แบบนี้มั่งครับอยากเห็น อยากติดครับแต่ไม่รู้มันจะเข้ากันมั้ย

2. BLACKCIVIC

84
    0
    0
    มันคงแปลงใส่ ES ได้นะครับ แล้วถ้าหางหลังยังเป็น DC2 มันจะเข้ากันมั้ยน้อ...........

3. BLACKCIVIC

84
    0
    0
    หรือแบบ Mugen RR ดีน้อ..........

4. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    ผมติดสติกเกอร์ดำด้าน คับ

5. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ผมว่าชิ้นล่างหลัง MUGEN RR สวยกว่าครับเคย
    มีอยู่คันที่ ภูเก็ตเคยมาโพสท์ไว้แต่งเครื่องเสียงด้วยและ
    ใส่ชุดแต่ง ของ FD ทรง 0 ครับ

6. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
    ถ้าจำไม่ผิดมีสีดำรอบคัน FD เมื่อคราวไปนอกรอบที่คริสตัลอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้