BRIDE ตัวนี้มีชื่อรุ่นว่าอะไรครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ALTIMA BDA_U13, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ตัวปรับเบาะเป็นตัว ยกอะครับ มันเป็นของแท้หรือ copy ครับ

2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อ่า แท้ครับ แต่ นึกรุ่นไม่ออก แต่อย่าไปซีเรียสส

3. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    55 5 5 นึกว่าปลอมอะพี่ เห็นตัวปรับเบาะเป็นแบบที่ยก ตกจายยย

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ใช่bride brix 1 ป่ะครับ

5. ALTIMA BDA_U13

384
    12
    0

มันคล้ายๆอะครับ ผมก้อไม่แน่ใจอะครับ

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่ใช่ Brix 1 ครับรุ่นนี้

แต่น่าจะเป็นเบาะแท้ (ไม่แน่ใจว่า Ergo 1 หรือ Euro 1 น่าจะรุ่นใดรุ่นหนึ่งใน 2 รุ่นนี้แหละครับ) และน่าจะเป็นรุ่นเก่าพอสมควร เพราะเป็นลูกบิดกลม ส่วนที่บอกว่าที่ปรับเป็นแบบยก อันนั้นน่าจะเป็นตัวปรับดันหลังมากกว่าครับ คนละส่วนกับลูกบิดปรับเอน

ยังไงรอคนอื่นเพิ่มเติมอีกทีครับ

ว่าแต่ในรูปข้างล่างนี่มันที่เดียวกันรึเปล่าครับเนี่ย? พอดี Search ในเน็ตเล่นๆแล้วเจอ

อยากได้ Brix 1 ที่ปักหัวอ่ะครับ:p (ตัวซ้ายคือ Brix 1 ครับ เห็นได้ว่าคนละทรงกับที่เจ้าของกระทู้ถามเลย)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
  7. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    รูปข้างบนนี่ มาไงอ่ะครับ ขายเท่าไหร่ บอกหน่อยเน้อ

8. tum C4

tum C4 New Member Member

16
    3
    0
    เรียกว่า BRIDE BRIX ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้