ผมอยากจะเซดโบอ่ะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย buscom15, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    คือผมอยากเซดโบเครื่อง 2ll อ่ะครับแต่อยากทราบว่าจะใส่ของอะไรดีครับ(มีCT20อยู่ด้วยครับแต่ยังลัลเอยู่อ่ะครับว่ายังไงดีกว่า)เอาแบบต้นนิดปลายหน่อยอ่ะครับ หรือกลางก้อได้ครับ เอาใช่งานทั่วไปอ่ะครับไม่บรรทุกนะของใช้ดีและไม่น่าลำคาญครับ ยังไงก้อขอราคาด้วยนะครับว่าประมาณเท่าไรรวมอินเตอร์ด้วยนะครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองใส่ของที่มีอยู่ก่อนก็ได้ครับ
    ก็วิ่งดีเหมือนกัน

3. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    เทอร์โบ Z18 โข่งหลัง 0.83
    อินเตอร์แล้วแต่สะดวก
    เขาโบ,ท่อ 2.5 นิ้ว ปลายแล้วแต่สะดวก
    ฝาปั้มแต่ง
    กรองเปลือย
    เวสเกตแยก
    ปรับบูสมือ
    วัดบูส
    ค่าวาง
    แล้วซิ่งได้เลยจ๊ะ ราคาไม่ทราบแล้วแต่อุปกรณ์ที่จะซื้อ

4. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ครับเด๋วผมจะรองดูตามที่บอกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้