ถามหน่อยยย ใช้อะไรติดป้ายพรบ ภาษีประจำปี กัน อยากแหล่มอ่ะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย bumper, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bumper

bumper New Member Member

17
    0
    0
    ตามนั้นครับ..

ใช้แบบไหนกันอ่ะ เบื่อแบบเดิมๆสติ๊กเกอร์ สูญญากาศ อ่ะครับ
    :p

2. ใช้ธรรมดาๆครับ แต่ติดเอียงๆ กวนพี่ตำหนวดนิดๆ อิอิ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เจาะใส่กับตัวดูดกระจก ที่มันอยู่กับตุ๊กตาอ่ะครับ...แนวๆ

4. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    ของผมธรรมดาอะ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตัวดูดกระจก+ไม่แขวนเสื้อก็สวยไปอีกแบบครับ

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ผมใช้มือครับ อิอิ โดนเจ้าของกรทู้เตะแน่เลย

7. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ใช้มือจับไว้หรอคับพี่ฮั่ง อย่าเผลอเขย่ามือนะเดียวคุณ ตร. มองไม่เห็น อิอิ

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ใช้แฟน......ติดคับ...ผมนั่งดู...

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สติกเกอร์ ครับ เพราะปีต่อไปไม่ต้องเเกะ
    เอาป้ายมาสอดทีเดิม โดยกรีดด้านบนสติกเกอร์ แล้วสอดลงมาครับ
    ใช้มา 5 ปีแล้ว ยังไม่ได้เปลี่ยนเลย

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    โหดร้ายจังเลยเท็น​

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้