ทางเข้า url บอร์ดที่นี่อันใหม่ www.racingweb.net/rescue

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย E20MHG, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    เปลี่ยนให้สั้นและเข้าใจง่ายๆมากขึ้นนะครับ เข้าทาง www.racingweb.net/rescue หรือ http://rcweb.net/rescue :D:D:D

2. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ขอบคุณ ปุ๊ RCT#4 กับ เก่ง Racingweb ที่ช่วยเหลือเรามาโดยตลอด

3. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    ...ขอบคุณก๊าบบ...​

4. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ตามไปแน่นอครับ

5. Ronin 01

Ronin 01 New Member Member

26
    0
    0
    วัน นี้ ที่ รอคอย

6. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ชี้แจงนิดนะ......นี่เป็น URL ของ บอร์ดนี้นะครับเพียงแต่

แก้ไขชื่อให้สั้นลง แล้วครอบคลุมกว่าเดิม โดยใช้คำว่า

RESCUE ที่แปลว่า กู้ภัย ..........

ส่วนบ้านใหม่ของเราได้เจอกันแน่ ช่วงนี้อยู่ในระหว่าง

ทดสอบระบบอยู่ ได้เจอแน่นอนกับ .net ........!!

7. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    นอนรอครับที่เวปใหม่

8. tonor2519

tonor2519 New Member Member

12
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้