เบื่อออโต้อยากเปลี่ยนเป็นธรรมดา

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jo.tera, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jo.tera

jo.tera New Member Member

1
    0
    0
    อีคาร์ 1600 อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดาครับ
    ไม่ทราบใครมีอู่แนะนำบ้างครับเอาแบบของครบหมด
    รวมทุกอย่างแบบจบเลย ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    (หรือใครอยากแลกกันก็ได้นะครับ..ของผมเป็นเกียร์ 222 ตัว1600ประกอปนอกที่มี P,E ตรงเบรคมือน่ะครับเรียกไม่ถูก)

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สอบถามทางอู่พี่แก้ว Mitsu Only ได้เลยคับ ทำจบ ของครบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้