สงสัยเกี่ยวกับร้านแถวบางนา กม12

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย bakipower, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bakipower

bakipower New Member Member

25
    2
    0
    ไม่รู้จะมาตั้งกระทู้ถามดีมั้ย แต่สงสัยมานานแล้ว
    กระทู้ที่เยอะๆ ก็จะเป็นกระทู้ขายล้อมือสอง
    ชอบมาอัพว่า สนใจสอบถามได้ครับ
    ไม่ค่อยแจ้งรายละเอียดใดๆไว้เลย
    ราคาไม่เป็นไร แต่เวลาคนถามก็ไม่ค่อยจะตอบ บอกว่าติดขายหน้าร้าน
    แบบว่ามันยุ่งขนาดนั้นเลยหรอ
    อย่างพวก offset มันลงรายละเอียดยากมาก
    อยากให้โทรไปถาม อยากให้ไปดูที่ร้าน
    แต่แค่โทรไป มันยังพูดไม่ค่อยจะดีเลย
    ราคาก็บอกเหมือนบอกผ่าน
    รายละเอียดผมไม่รู้หรอกนะ ว่าคุณจะขายแพงขายถูกอะไรยังไง
    ของดีรึเปล่า
    แต่สงสัยจริงๆ
    ว่าเค้าขายใคร
    สงสัยมานานแล้ว

ขอบคุณครับ

ton_AFTER SHOCK ถูกใจสิ่งนี้
  2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เอ๊าะอ๋อ ..... นานมาแล้วครับ ผมเจอก็ต้องรุนลูกกลิ้งเมาส์ให้ผ่านไปอย่างเร็ว ของพี่แกเยอะมาก ๆ

ton_AFTER SHOCK ถูกใจสิ่งนี้
  3. aie-ki@fitto kung

aie-ki@fitto kung New Member Member

8
    0
    0
    :D:D:D อย่าคิดมากค้าบ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    :D:D:D เหมือนกันเลยคับ

5. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    ไม่เคยโทรถามแต่ชอบดูรูปคับ

6. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เหอๆ ร้านในตำนานเชียวนะ

7. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63
    :D:D:D:D:D

8. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อย่าไปซีเรียสเลยครับ ถ้าเราสนใจหรือต้องการสิ่งนั้น ยังไงก็ต้องโทรไปอยู่แล้วอ่ะนะ :)

9. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    อ่อ ๆ ๆ ๆ ๆ นึกออกแระ นานแระนะ กระทู้นี้ ชินล่ะ

ผมไม่เคยเปิดเข้าไปดูเลยอ่า

10. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    โทรไปแล้ว เค้าก็จะบอกให้เราไปดูที่หน้าร้านครับ :D

แล้วที่ งงๆ อีกอย่างคือ โทรไป 2 รอบ 2 วัน ถามล้อชุดเดียวกัน แต่ราคาไม่เท่ากัน ซะงั้น.. เลยไม่รู้จะคุ้มค่าน้ำมันไปหรือเปล่า :(

11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เหอๆๆ

12. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ขี้เกียจดูเหมือนกัน แต่ถ้าเข้าบางนาก็ชอบแวะดูล้อเยอะดี

13. บางครั้งก้อไม่ใช่ตัวเขาอัพเองนะ

รายละเอียดน้อย งง เหมือนกันมันลงยากนักหรือไง...บอย

โทรไปก้องันๆแหละ แต่ของมันดีจิงๆนะ สวยๆทั้งนั้น

สำหรับกระทู้ขายในเวปนี้ผมขอผ่านค๊าบ...

14. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ราคา ผมว่านะ อยู่ที่ ปากครับ จะตีราคาขายเท่าไรก็ได้ อยู่ที่ว่าราจะ พอใจเเค่ไหน
    กระทู้พวกนี้ ผมมองว่า เหมือน เอาเปรียบคนซื้อครับ

15. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    บางทีเห็นเเล้วก็น่าเบื่อบางทีรูดกระทู้มาหน้านึงนี่ของพี่เขาหมดเลย ไม่เเน่อาจเป็นเทคนิคการขายของเขาก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้