หาโช๊คซิ่ง ใส่ GEN5 ST184R

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย beams, 28 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beams

beams New Member Member

25
    0
    0
    หาโช๊คซิ่ง ใส่ GEN5 ST184R ไม่ทราบว่า โช๊ค GEN6 ใส่กันได้มั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

2. นอร์

นอร์ Guest

0
    0
    0
    ไส่กันไม่ได้....แน่นอนครับ

3. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    184 ใส่ได้คับ ถ้า 185 หรือ 205 ใส่ไม่ได้คับ แน่นอนเหมือนกันคับ อิอิ

ปล. เคยใส่อยู่อ่ะไมจะใส่ไม่ได้

4. beams

25
    0
    0
    ขอบคุณทั้ง 2 คน เลยนะครับ

อ้อ.. เพชร รถเพชร รหัส 20 อะไรอ่ะ

5. นอร์

นอร์ Guest

0
    0
    0
    ในที่นี้ หมายถึง นำไปใส่เลย....ยังยืนยันใส่ใม่ได้แน่นอน
    ที่ใส่ๆ กันอยู่ ก็เห็นสลับเบ้าโช๊ค....!!!!!!!

ถามว่า การที่เราเสียตังค์เป็นหลักเรือนหมื่น หรือบางทีหลายๆ หมื่น...
    แล้วต้องมาสลับเบ้าฯ........!

เว้นแต่เมื่อหาตรงรุ่นยังไม่ได้.. แล้ว "อยาก" ก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง

ทั้งหมดทั้งปวงสิ้นนี้ ก็เพื่อความหลากหลาย...และเพื่อเป็นแนวทาง....
    ทางเลือก...สำหรับพี่น้องๆ "คณะเรา Celica" ก็เท่านั้น

6. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    รถเพชร 204 คับ
    ปล.ไม่รู้นะคับว่าต้องสลับรึป่าวแต่ว่าเพชรเคยเอาโช๊ค gab ของ ป๊อบอัพ มาใส่ได้เลยอ่ะถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัยละกันนะคับ

7. beams

25
    0
    0
    ขอขอบคุณทั้ง 2 คนอีกทีครับ ไม่เป็นไนครับ ผมจะลองศึกษาข้อมูลดูเรื่อยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้