กรอบตัดหมอก LEV ถ้าจะใส่โคมสีเหลืองแท้ต้องเลือกแบบไหน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    กรอบอ่ะของเทียมได้ แต่อยากได้กลมเหลืองของแท้อ่ะครับ ต้องซื้อโคมรุ่นไหน แบบไหนอ่ะ แล้วมันจะยึดยังไงอ่ะ

แนะนำหน่อยครับ :D :D

2. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ไม่แน่ใจนะครับแต่เข้าใจว่าโคมเหลืองกะโคมขาวมันก็ขนาดเท่ากันนะ ของผมเอาสติกเกอร์แปะเอานะแต่อย่างแพงถ้าจำไม่ผิด ฟุตละ 250 หน้ากว้างประมาณคืบเดียวเองใช้มาหลายปีและไม่มีซีดยังนิ้งอยู่เลย

3. ใครอยากได้สติกเกอร์เหลืองใสบอกนะครับ
    ที่บ้านมีเยอะมาก ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    พี่โก้ครับมีตติ้งขอด้วย
    แล้วมีสีดำมัั้้ยครับพี่

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D เยี่ยมครับพี่ แจ๋วจริง

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    :D :D กลายเป็นกระทู้แจกสติ๊กเกอร์ไปแล้ว อิ อิ

7. สีดำมิมี ส่วนเหลือง เดี่ยวเอาไปให้คร้าบ

8. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    พี่โก้ใจดีจิงๆ

9. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    สุดๆแล้วพี่คนเนี๊ย

10. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    แจกตังหน่อยสิ จนงับ ฮี่ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้