ใครเคยแจ้งเปลียนเครืองบ้างคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย payayam, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    :cry:คือเปลียนเครืองมายังไม่ได้แจ้งอะคับแจ้งยากไหมคับ อีกอย่างทะเบียน ก.ท.ม. แจ้งเปลียนที่ ต่างจังหวัดได้ไหมคับ ใครเคยบ้างช่วยบอกที่คับ ขอบุณคับ:confused:

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หลักฐานครบๆแปํปเดียวครับของผมทั้งโอน แจ้งเปลี่ยนเครื่อง แจ้งติดแก๊ส ชั่วโมงครึ่งก็เสร็จแล้ว
    ปล.ที่ขอนแก่นนะครับ:D

3. ตามนั้นคับ ส่วนแจ้งต่างจังหวัดได้หรือเปล่าไม่แน่ใจคับรอผู้รู้อีกที

4. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    แจ้งเรียบร้อยละคับ เหนื่อยมากคับ วิ่งไปขนส่งที่หมอชิตแค่ไปตัดเลขเครื่องเก่าออก หาที่จอดรถยากมากๆแจ้งแค่ 5นาที่เอง แจ้งเส็รจต้องไป ขนส่งตลิ่งชันไปตรวจสภาพคนเยอะมากรอคิวนานมากตรวจแค่ 5-10นาที่เอง รอเอกสาร1ชวโมง ค่าใช้จ่ายแค่105 บาทเองแจ้งทั้งก๊าช กับเ ปลียนเครื่อง อะคับเสร็จสักที่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้