โคมไฟหน้า P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย อุดม K., 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อุดม K.

อุดม K. Guest

0
    0
    0
    ใครมีโคมไฟหน้ามั้งครับ เอาที่ไม่ได้ใช้งานแล้ว แต่ยังใช้งานได้อยู่ ของP11 ตอนนี้เจอปัญหาคือ ไม่สามารถปรับโคมหน้าได้ หมุนด้านไหนแสงไฟก็เหมือนเดิม ตอนนี้ขับกลางคืนค่อนข้างยาก ขอราคาที่ไม่แรงนะครับ

2. เคยเห็นเซียงกสุขสวัสดิ์02-4641882-3

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ของเดิมใช้โคมเพชรอยู่รึเปล่าอ่ะครับ ของผมมีโคมเดิมไม่เพชรอยู่อ่ะครับพอดีซื้อรถมาจากพี่ในคลับเเล้วพี่ตี๋ใจดีมากให้ของเดิมมาหมดเลยเลยมีเดิมๆอยู่ 1 คู่อ่ะครับ

เเต่เเนะนำนะครับไหนๆจะเปลี่ยนเเล้วก็ถ้าของเดิมไม่เพชรก็เล่นไฟเพชรไปเลยดีกว่าครับ..สวยๆ

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เห็นด้วยกะท่านเอกเลยครับ...เปลี่ยนทั้งที..เล่นโคมเพชรไปเลยดีกว่า...สวย ๆ โคมเพชรผมว่าในประกาศอะไหล่ก็มี..ลองหาดูสิครับ..คุณฉะ..คุณป๊อบอ่ะครับ...ลองติดต่อดูดิ

ปล. ของผมก็มีเดิม ๆ เหมือนกัลล์..แต่อยากเก็บไว้ก่อนอ่ะ..อิอิอิ

5. อุดม K.

อุดม K. Guest

0
    0
    0
    เอามาใช้แก้ขัด

คุณเอก ผมกะเอามาใช้แก้ขัดชั่วคร่าวก่อน ตอนนี้งบประมาณเหลือน้อยแล้ว ไม่พอที่จะซื้อโคมเพชรครับ ตอนนี้รถก็งานเข้าน้ำเข้าเครื่อง ต้องเลปลี่ยนปะเก็นอีกแย่จัง

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ครายสนใจโคมเพชรไม่แรงติดต่อได้นะคับ
    ผมจะได้ออกหน้าตัดหม้อน้ำอีกซ้ากกะชุด เก็บอีก
    สู้ราคาได้แค่ไหน PM บอกมาเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้