พี่ๆคับถ่ายรูปรถมาโชร์กันหน่อยคับ อยากเห็นๆ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย TIRD, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    รถผมคับ เดิมๆ..อยากเห็นรถพี่ๆในคลับจังคับขอบคุงล่วงหน้าคับ [COLOR="DarkOrange"..อิอิ:D:D:D[/COLOR]

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เดี๋ยวขอเวลาถ่ายก่อนนะ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ยังไม่ถ่ายได้ม่ะ...ต่ะตอนนี้..ยังม่ะปวด..

4. TIRD

134
    1
    0
    เงียบกันจังแงๆม่ายมีใครเอารถสวยๆมาโชร์เลย :cry::cry::cry:

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ก็ไม่สวยอ่ะดิ

เลยไม่อยากโชว์

มาดูตอนมิตติ้งละกัน

6. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    รถเติ๊ด ก็สวยอยู่แล้วนี่...อิอิอิอิ

7. TIRD

134
    1
    0
    ขอบคุณคับพี่ป๊อบแต่สวยยังสู้พี่ไม่ได้..อิอิ:D:D

8. TIRD

134
    1
    0
    ปัจจุบันคับ

9. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    สวยจริงๆเห็นแร้วน้ามจิ้มเจ็ดเรย
    เครื่องฝาดำด้วยป่าวหว่า หรือว่าฝาแดง อิอิ

10. TIRD

134
    1
    0
    ขอบคุณคับ de เดิมๆเลยคับ

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ก็ครบแล้วนิ

12. TIRD

134
    1
    0
    ยังไม่ครบเลยคับพี่โอยังไม่มี ซันรูฟเลย..อิอิ:D:D:D

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เดี่ยวผมจัดให้เอามะ ---1 แต่ไม่มีรถผมเลยนะ เป็นรถที่พี่ๆเขาลงเอาไว้ ผมละช๊อบชอบ

แต่รถผมละก็ โหๆ ก๊ากๆเลยครับ สวยไหม โหๆ เห็นแล้วจะบอกว่าเดิม ไม่เป็นรถแต่งเลยครับ

คันแรกตำนาน

คันที่ 2 คนนี้สุดๆ

คันที่ 3 ยังอยู่แต่ไม่รู้กลับมายัง

คันสุดท้ายไม่เคยเห็นเห็นแต่รูป

และ ท้ายที่สุดขายไปและ

ใจจริงๆ ผมอยากเอารูป พี่กิ๊ฟเล็ก กับ พี่น้องมาลงจริงๆ

พี่กิ๊ฟเล็ก แรง พลัง ครบ สวย .........

พี่น้อง อะไรที่คิดว่า R11 มีพี่เขามีหมด แม้กระทั่ง ทับทิมหลัง (ถ่ายมาโชว์หน่อยซิครับพี่น้องแหม๋ๆ)
    ใส่แล้วเป็นยังไงบ้างครับ
    คันแรก พี่วิน ตำนาน ผมละช๊อบชอบ ... 555+

คันนี้รถพี่ตาม วิ่ง อนุเสาวรีย์ --- ดอนเมือง หลักสี่ ประจำ อย่าตามเขานะครับ รถแรง 20VVL ไม่ธรรมดา

คันนี้ของพี่ เบิร์ด อยู่เมืองนนทบุรี ไม่เคยเห็น แต่รู้ว่าครบจิงๆ ถามผมอยากได้อะไรรถเขา บอกคำเดียวว่า ..... กระจกปัดหลัง

คันนี้รถพี่บอย แต่เขาอยู่ระยองมั้งนะครับ เห็นมีคนบอกมา ปัจจุบันผมคิดว่าเขาน่าจะมีปัดหลัง เปลี่ยนเครื่อง ทำโน่นนี้ไปอีกเยอะแยะแล้วละครับ ไม่รู้ผมไม่เคยเจอะเหมือนกัน

คันนี้คันสุดท้ายและ เข้าของขายไปและครับ พี่บอย แต่คนนี้เขาทำงานใกล้ๆบ้านผม วันนี้พี่เขาเจอะรถผมในซอยเกรียงศักดิ์ หรือซอยวิภาวดี 64 ต๊กใจ เลย 555+ คันสุดท้ายตามที่ ต้องการและครับ

ส่วนคนอื่นๆ มีอีกเยอะแยะเลยครับ ที่เจ๋งๆ
    เช่น มีคนนึงรุ่นเดียวกับผมชื่อป๊อป คนนี้เคยเห็นอยู่ แหล่มๆ ครับ
    และยังมีพี่ๆอีกหลายๆคนที่ไปมีตติ้งตอนเดือนธันวาปีที่แล้ว โหๆ ผมละเห็นแจ่มๆเยอะจิงๆ
    ในซอยวัชรพล เส้นรามอินทรา เจอะบ่อยครับ สวยๆ เยอะ

อ๋อมีอีกคนครับ พี่หนึ่ง อยู่เส้นรามอินทรานี้แหละครับ แต่ผมหารูปรถพี่เขาไม่เจอะ ว่าอยู่กระทู้ไหน เหมือนกัน

ปล. ทั้งหมดนี้คือ R11 นะครับ ส่วนรถผมนะหร๋อ เหอะๆ มามีตติ้งเถอะครับ อย่าหวังอะไรมาก ยังไม่ได้ครึ่งของ พวกพี่เหล่านี้เลยครับ 555+ คนขับก็ไม่หล่อ รถก็ไม่หล่อ (มีไรดีไหมเนีย)

14. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    หาง S14 เเหล่มจิงๆค้าบบ

15. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อยากมีหางมั่งจังเลย

16. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    รถเบริ์ดนี้ สวยเวอร์ ภายในเนี๊ยบสุดๆๆ ชอบๆๆสับของนานแค่ไหนถึงครบขนาดนั้น

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    หามาใส่ ซิครับพี่ตาม แหะๆ ไม่เกิน 1500 อาจจะต่ำกว่า :D

18. TIRD

134
    1
    0
    สวยๆกันทั้งนั้น:D:D:D

19. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    มีปัดหลังด้วย....อิอิ อยากได้

20. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    มาร่วมด้วยค้า......บ

สวัสดีขอรับ.....ทุกคน:rolleyes:

21. B!de@

B!de@ New Member Member

34
    0
    0
    ขอบคุณครับ ทำมาตั้งนานได้ยินคนชมบ้างก็ชื่นใจครับ อ่อขอบคุณคนเอามาประจานด้วยนะตูน

22. tOon`

2,324
    43
    48
    เขา เรียก ว่า ใคร มี ของ ดี ต้อง ผลัด กัน ชม ครับ พี่ แหม๋ๆ ช่วย อับ ขึ้น มา นะ เนียยยยยยยยยย

แหม๋ๆ .......... อยากได้ สัก ครึ่ง ของ พี่ จิงๆ เลย 555+

23. TIRD

134
    1
    0
    ใครมีรูปอีกมาลงหน่อยเร็ว..อิอิ

อยากแหนของท่านประทานจังคับ..ใครมีเอามาลงหน่อยเร็ว..:D:D:D

24. Idef

Idef New Member Member

32
    0
    0
    woow

แต่ละคันแต่งกันเต็มยศทั้งนั้นเลยครับ:cool:

25. tOon`

2,324
    43
    48
    เอา ไว้ ผม หล่อ บ้าง แล้ว จะ เอา มา ให้ ชม 555+

26. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

ในกระทู้เเนะนำตัว มีอยู่ครับ เข้าไปดูเรียกน้ำย่อยกันก่อน

27. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    WoW

28. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    สวยๆ ทั้งนั้นเลย R11 อยากแต่งบ้าง ทำไงดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้