มีวิธีจูนรอบเดินเบามั้ยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Chin, 14 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chin

Chin Guest

0
    0
    0
    คือรอบเดินเบาเวลาแอร์ทำงานมันจะอยู่ประมาณ 500 ครับ (รถจะมีอาการสั่นครับ) คือได้ลองปรับที่ลิ้นผีเสื้อดูแล้วรอบมันแทบไม่ขึ้นมาเลยครับ ไม่ทราบใครพอมีวิธีการจูนรอบเดินเบาบ้างมั้ยครับ

2. chin

chin Guest

0
    0
    0
    เพิ่มเติมครับ เป็นตัว 623 gsi เครื่องเดิมครับ

3. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ..........

ลองไปตั้งที่จานจ่ายดูดิ หรือไม่ก็ตัวชดเชยรอบของแอร์ ถามช่างดูเค้ารู้ว่ามันอยู่ตรงไหน

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ไปหา พี่ก่ำ คับ ออโต้เวย์ ตรงแถวๆศิริราช พี่เค้าเซียนมาก

5. chin

chin Guest

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้