เตือนอู่ติดแก๊สสารเลว

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปไปๆๆมาๆๆ, 27 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เตือนอู่ติดแก๊สสารเลว ผมไม่อยากเล่าให้มากความแต่อู่นี้เลวมากไม่มีฝีมือไม่มีสมอง
    ดีแต่ปากดีไปวันๆๆ ผมคงคิดว่าคงเคยมีคนโดนมาแบบผมเหมือนกัน ไอ้คนทำมันตัวเตี้ยๆๆเหี้ยๆๆ
    อู่ห่วยๆๆกระจอกไร้สมอง ติดแก๊สให้ผมขับไปพังไป แบ๊กไพล์ ระเบิด ดับๆๆ ติดๆๆ ตลอดทาง
    อู่ของมันคืออู่ M.R.SERVICE
    ตั้งอยู่ข้างอู่ ที่รับซ่อม volvo

1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ประจานๆ ถ้าเค้าไม่ดีจริงๆนะ อยากฟังความหลายด้าน ใครมีประสบการณ์อีกบ้างครับ แชร์หน่อยครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เล่าหน่อยครับ มันเป็นยังไง

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อู่เดียวกับคนที่ทำออดี้แล้วพังนิคับ.......สุดๆเลยล่ะอย่าให้มันแก้นะพังกว่าเดิมอีกเอาเงินคืนเลย

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เลวมากๆๆๆๆๆๆ

5. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ต้องไปถ่ายรูปหน้าร้านมาลง ถึงจะสะใจ ฮิฮิ

6. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    ขอข้อมูลด้วยก็ดีนะครับ

7. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ลงรายละเอียดด้วยสิครับ . .

8. sanchart

sanchart New Member Member

74
    1
    0
    ให้รายละเอียดด้วยครับอยู่ที่ไหนคนอื่นจะได้รู้ครับ..

9. ผมก็เคยโดนอู่นี้เหมือนกันครับ

ผมก็เคยโดนอู่นี้เหมือนกันครับ เจ้าของอู่หรือเปล่าก็ไม่รู้เตี้ยๆๆ ปากดีๆหน่อย กูเก่งอย่างนู้อย่างนี้
    แล้วมีไอ้แก่อีกคนคร้าบๆได้ทุกอย่าง ผมเคยเข้าไปติดแก๊สอู่มัน เครื่องเป็น rb 25 turbo มันไปเอาหม้อต้มธรรมดาๆๆกระจอกๆๆมาใส่ให้ มิกเซอร์ก็รูเล็กนิดเดียวแบบรถแท็กซี่แลมด้าคอนโทรมันก็ไม่ใส่ให้บอกว่า
    ไม่ต้องไม่จำเป็น ถังแก๊สก็เป็นถังแบบเก่าใช้แล้วอีกตังหากเอามาพ่นสี พอเอาออกไปวิ่ง รถไม่วิ่งเลยห่วยมากๆๆ รอบขึ้นแค่2000 บูสก็บูสไม่ได้ เอาไปให้มันดูมันบอกว่า เทอร์โบพัง ต้องเปลี่ยนใหม่เป็นหมื่นเลย
    ผมก็ทำเพราะอยากใช้รถ สุดท้ายก็เหมือนเดิม ผมจึงมาหาข้อมูลในเน็ตว่ามันต้องใส่แลมด้า ผมก็กลับ
    ไปบอกมัน มันบอกว่าไอ้พวกที่ใส่มันหน้าโง่เปลืองตัง ไอ้พวกควาย แล้วมันก็ด่าอีกต่างๆนาๆๆ
    สุดท้ายผมจึงเอาไปให้ที่อื่นทำ ก็กลับมาใช้ได้เหมือนเดิม

10. pulanet

pulanet Member Member

112
    1
    18
  11. 8131

8131 New Member Member

2
    0
    0
  12. golfon

golfon New Member Member

3
    0
    0
    ขอที่ตั้งอู่หน่อยคลับแถวไหน upppppppppppppppppppp

13. TOR_SALOON

TOR_SALOON New Member Member

8
    0
    0
    อยู่แถวไหนอะ

14. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    แถวไหนคับบอกหน่อยนะจะไปติดแล้วกลัวโดน

15. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ตรงไหน ครัป เผาร้านแม่งเลย

16. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    เลวได้ใจ...แค่เจอพลังงานยัดเยียดก็แย่พอแล้ว....

17. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    ถ้าเป็นอู่เดียวกับที่ทำ audi พัง รู้สึกจะอยู่เส้นศรีนครินทร์ครับ

18. แย่จังคับ คนไทยด้วยกันแท้ๆ

19. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    เซียงกง ปทุมวันบางร้านก็ปากดีแบบนี้เล่ะครับ...สุดท้ายผมได้ติดตั้งที่ร้านอากู๋...ไม่มีอวดเก่งเลย
    ไม่มีอวดสารพัดสรรพคุณ ผลสุดท้ายก็เนียนๆไป....

20. overtime

overtime New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็โดนที่ปทุมวันเนี่ยแหละคับ มันบอกว่าแบบมิกมันแก้แบคไฟไม่ได้หรอก ไปจูนร้านข้างๆหายเลย

21. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    อู่อยู่ที่ไหนคับ อยากรุ้ด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้