รูปมีทติ้งวันที่ 26 ค้าบ ณ Lotus พระราม 3

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย NeXer, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    มีทติ้งกันวันนี้ มีรถมาตั้ง 8 คันแหนะ ถือว่ามาเยอะแล้วนะค้าบเนี่ย นับว่ามาเยอะที่สุด
    ในรอบหลายเดือน( อาจจะเลยไปถึงปี ) เลยก็ว่าได้ อิอิอิ
    ท่านประธานไปคนแรกเลยค้าบ ตั้งแต่ บ่ายสามโมงกว่าๆ ก็น่าจะถึงแล้วล่ะ
    เพราะผมโทรไป ตอนบ่ายสาม พี่อ๊อด เค้าก็ออกจากบ้านแล้วอ่ะคับ
    แล้วทุกคนก็เริ่มทยอยกันมา ปิดท้ายด้วยกระผมเอง เหอๆๆ
    ขอโทษค้าบ ไปสาย มัวแต่เช็ดรถอยู่ เพราะรถมันโทรมสุดๆ แล้ว
    ไม่มีอะไรจะให้อวด ก็เลยขอสีรถนี่ละวะ ขอให้เงาซะหน่อยนะ อิอิอิ

เชิญชมรูป บางส่วนได้เลยค้าบ

ป.ล. ส่วนที่เหลือฝากเพื่อนๆที่เอากล้องไปวันนั้นช่วยมาโพสต์ต่อทีนะค้าบ หุหุหุ

2. NeXer

235
    1
    0
    เห็นม่ะคับ ว่ามากันเยอะนะเนี่ย เหอๆๆ มี tida มาด้วย เพราะเป็นรถพี่วีเองค้าบ

3. NeXer

235
    1
    0
    รถพี่ต้น และรถพี่อ๊อด ค้าบ

4. NeXer

235
    1
    0
    คันนี้ของคุณอั๋น อยากจะบอกว่าสุดมาก ( ไม่ใช่ความแรง แต่สวยมั่กๆ )

เชิญทัศนากันเอาเลยคับ ว่าภายใต้ฝากระโปรง เครื่อง GA เดิมๆนั้นสวยงามแค่ไหน
    แอบเห็นโบล์ว ออฟ ป่าวคับ อิอิอิ เค้าเซทโบนะเนี่ย เหอๆ จะแรงใหญ่แล้ว

แค่เห็นห้องเครื่องก็อิจฉาแล้วอ่า หุหุหุ

5. NeXer

235
    1
    0
    คันนี้รถพี่....( ขอโทษค้าบจำชื่อไม่ได้อ่า ๅT T ) ผมมันความจำปลาทองค้าบ เหอๆๆ

แล้วก็สี้น้ำเงินอีกคันก็ รถพี่ตี๋ค้าบ แมกซ์สวยๆ ( อยากได้มั่ง อิอิอิ )

6. NeXer

235
    1
    0
    เชิญชมบรรยากาศ ( มีไรน่าชมวะ 555)
    คือว่า ผมลืมถ่ายรูปรถคุณอาอ่ะคับ ฮือๆ เพื่อนๆที่ถ่ายไว้
    ก็อย่าลืมเอามาลงด้วยน้า

ป.ล. รูปสุดท้าย นี่คุณอั๋นแอบไปดูรถพี่ต้น แหมๆ รถตัวเองยังไม่สุดใช่ม่ะ
    อิอิอิ ล้อเล่นนะค้าบ เหอๆ

7. NeXer

235
    1
    0
    สุดท้าย สำหรับผมนี่ไม่เอาลงไม่ได้แล้ว
    ภายในรถคุณอั๋น แหมๆ เกจ์ครบเชียว

ที่สำคัญ ไม่ใช้กุญแจสตาร์ทแล้วคับคุณผู้ช๊ม
    เท่ห์สุดๆ เมื่อมีสาวมานั่งข้างๆ ด้วยการยกก้านสีแดง ตามด้วยเปิดสวิท และกดสตาร์ท
    ระวังจะกดผิดปุ่มนะค้าบ คุณอั๋น อิอิอิ เท่ห์มั่กๆ

8. NeXer

235
    1
    0
    ส่วนที่เหลือ ฝากกันคนละไม้ละมือ โพสต์ต่อหน่อยนะค้าบ อิอิอิ

9. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    สวยๆกันทั้งนั้น.....

10. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    งั้นผมขอเสริมด้วยละกันครับ
    วันนั้นมีไปกัน 8 คัน ถือว่าโอเคนะ อย่างว่า เราไม่ได้เน้นปริมาณนี่นา แต่วันนั้นใครผ่านมาก็ต้องหันมามองฝูงNX ไม่เชื่อลองถามก๊วนมิตซูฯแถวนั้นสิครับ

11. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ดูการเดินท่อน้ำของรถตาอั๋นสิ

12. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เห็นใจป๋าอ๊อดตอนเจอห้องเครื่องตาโจ๋ (ล้างบ้างเหอะพ่อคุณ ขัดแต่ข้างนอก)

13. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    อยากไปบ้างงงงงง

14. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    สวยๆ กันทั้งนั้น สักวัน สักวัน เราจะไป โย้วๆๆๆ

15. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    เหอๆๆ ตาวีก้มดูรัยอ่ะ
    ga 16 เซตโบของรัยครับ..

16. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

17. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    สุดยอดเลยอะครับ อยากไปๆ รอปิดเทอมก่อนเถอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้