ขอปรึกษา ผมอยากลงเครื่อง ที่เป็นเกียร์อัตโนมัติ แอร์เย็นๆ ติดแก๊ส มีเครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Surapong Subhudhayodhin, 4 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอปรึกษา ผมอยากลงเครื่อง ที่เป็นเกียร์อัตโนมัติ แอร์เย็นๆ ติดแก๊ส มีเครื่อง อะไรแนะนำบ้างครับ รถอยู่รามอินทรา กม6 ครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
  2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    โบตั๋น ปุ๋ย ปุ๋ย
    แนะนำเพื่อนๆ หน่อยครับพี่

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    จบงานราคาเท่าตัวรถแต่ถ้ารักจะทำจัดไปคับ

GA15 ปีจะลึกหน่อยแต่อะไหล่ยังมีเยอะครับ
    QG อะไหล่เยอะ ปีใหม่กว่าแต่น้ำหนักและกินน้ำมันมากกว่า
    ถ้าเอาใหม่ ๆ สด ๆ ก็ HR แต่ราคาสูง
    SR ก็วางได้แต่จะแพงและเกินจำเป็นไป

ตัวสุดท้ายเป็นตัวที่ส่วนใหญ่มองข้าม เครื่อง nissan march ครับ hr12 เหมาะกะรถ เครื่องใหม่ อะไหล่รึ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้