นัดมิตติ้ง พี่น้อง ธนบุรี ทรัค ซะหน่อย

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    วันพุธ ที่ 13 สิงหาคม 2551

นัดมิตติ้ง พี่น้อง ธนุบุรีทรัค ทุกคน (สำหรับคนที่จะมาร่วมกิจกรรมทีพีระ ขอให้มาด้วย++)

เอ จะ คุย เรื่อง งาน และรายละเอียดเกี่ยวกับการสมัครแข่ง

และ ขอ ให้เตรียม ค่าสมัคร มาคนละ ...(อยากรู้ PM หรือ โทรมา)จะบอกหั้ยรู้เอง
    :D

2. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    รับทราบครับเอ

3. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    เกียรพังไปแล้วคร๊าบบบ ม่ายรู้จะไปได้อะเปล่า .....

4. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    เอาให้ทันสิโชค ไปหนุกกันแยะๆ
    พี่โจ้ไปเที่ยวด้วยกันไหมครับ

5. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    พี่โจ้ไป ฝนตกเเน่คร้าบ 555++

6. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    แหมๆๆๆๆๆ ตาน็อต ว่าไปนั้น ก็อยากไปแระครับ

7. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    มากันเยอะนะครับจะได้ดูว่าใครอยากจะไปวิ่งมั่ง

8. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เฮ้อ...แต่..ละ..กิจกรรม....ไม่เอื้อ..คนมีครอบครัวเลย.....ลูกกําลัง..จะ2......อิ+อิ+อิ

9. notty

873
    20
    0
    เหมือนผมเลย กำลังจะออกมาดูโลกเเล้วเหมือนกัน อิอิ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ไม่เปนราย ไม่ว่ากัน

สนามหน้า ยังมีอีกค่า

11. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
  12. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    31 นี้เจอกันที่พัทยา.......อิ+อิ..ผม..จะไป...เตรียมเรื่องซ้อมโกคาร์ท......และ..ไปชม..น้องๆ..เพื่อนๆ..พี่ๆ...

อยากได้โรงแรมถูก..อยู่หาดจอมเทียน....เจ้าของ..เป็น....สมาชิก..รุ่นแรกๆ..ของ..MIDWAY ...อิ+อิ....(ไม่ฟรี).....1,400..เหลือ..ประมาณ..700.....

หรือ..1,900...เหลือ..1,000.......พร้อม..อาหารเช้า.....

เป็นเจ้าของ..ทั้ง 2 โรงแรม(เพื่อนผมเอง)......สมาชิก MIDWAY รุ่นแรกๆ..น่าจะเคยไป..เกือบทั้งหมดนะ.เพราะ..ไปกันโคตรบ่อย)

ติดต่อมาทางไผ่.....โอนเงินมาทางไผ่..ก็ได้..เอาชื่อมาด้วย..1 ห้อง..อยู่ได้ 2 คน...เพราะ..อาหารเช้า..ได้..2 มื้อ.....

นักแข่ง..คนไหน..ขึ้น โพเดี้ยม..บ่อยๆ...ผม..จะเป็นสปอนเซอร์..ในอนาคตให้..พักฟรี......(จริงๆ)...

13. zain_72

860
    10
    0
    เจ่มเลย ...

14. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ดีที่สุดครับพี่โอ๊ต

15. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    นู๋ ต้อง ขึ้นไปอยู่โพเดี๊ยมให้ด้าย อิอิ:D

16. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    เอาใจช่วยน้องพี่สู้ ๆ

17. notty

873
    20
    0
    เอาใจช่วยสมาชิกทุกคนคร้าบ

18. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เอารูปถ่ายพร้อม....หลักฐานแสดง....เฉพาะที่ 1 สนามนี้..........ผม..มีห้องพัก...พร้อม..อาหารเช้าให้ฟรี..(1ห้อง 2 คน)....ในครั้งต่อไป......

ถือว่า..ข้อความนี้..เป็นหลักฐานมัดตัวผมไปเลยแล้วกัน

หากใคร..ต้องการ...ลงแข่ง....พ่วงเงื่อนไขนี้........ลงชื่อเป็นหลักฐาน...คือ..ชื่อ......พร้อม...รุ่นรถไว้ด้วย...แผม.....ฝาก..น้อง...เอ...และ....ไผ่....ตรวจสอบข้อมูล.........ด้วย...........ผู้ใด..ไม่ลงชื่อไว้....ผม..ถือ..ว่า...ไม่...ขอรับสิทธิ์...ห้องพักฟรี...อันนี้..นะจ๊ะ......

ป.ล.......ไม่ได้รวยนะครับ...แต่...ถือว่า...ให้เพื่อนๆ..และ..น้องๆ...ร่วมสนุกกัน......................หรือ..จะมองว่า..เป็น...สปอนเซอร์...ก็ได้ครับ.

19. ไปด้วยค่ะ

20. zain_72

860
    10
    0
    ม่ายมีรถอ่า ....... โอมมา รับไปด้วย จิ อิ

21. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
  22. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    อย่าลืม...เงื่อนไข..พิเศษๆ...จากผมนะ

23. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ใครสนใจเงื่อนไขพิเศษที่พี่โอ๊ต เสนอ

บอก เอ มาได้นะ

วันนี้ เอ เข้ามิตติ้ง จะไปเก็บค่าสมัครครึ่งนึงก่อน สำหรับคนที่จะลงแข่งนะ

ถ้าใครยังหาห้องพักไม่ได้ จะรับสิทธิ์พิเศษจากพี่โอ๊ตก้อได้นะ

มาลงชื่อวันนี้ ที่ มิตติ้ง ลานกีฬาพุทธมณฑลสาย 2 นะ

24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

อย่าลืมนะครับ........เงื่อนไข..ที่ผมตั้ง..เฉพาะ..ผู้ที่ลงชื่อ..กับน้องเอวี่....:D.......แล้ว..หลังจากแข่งเสร็จ..ก็....มาตรวจสอบเลยว่า.....ผู้ที่สมัครเงื่อนไขนี้ไว้.....ได้ขึ้น..โพเดี่ยม..ที่ 1..จริงๆ..หรือเปล่า....ฝาก...ไผ่..กับ..เอ...ไว้ด้วยแล้วกัน..นะครับ..:cool::cool::cool:
    :cool:
    รางวัล...จะ...ใช้ได้..กับ..การแข่ง..ครั้งต่อไป..ไม่ว่า..จะราบการใด ก็ได้..หรือ..จะ..ไปเที่ยว..นอกรอบ..กับกิ๊ก...ก็ได้.....จะได้...สั่งที่โรงแรม..ตั้งกล้องเอาไว้ครับ...:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้