นอกรอบโซนบางนา ศรีนครินทร์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    อยากให้มีนอกรอบโซนบางนาศรีนครินทร์มั่งอะครับ เห็นวิ่งอยู่โซนนี้หลายคันครับ อยากรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆครับ

2. Golf_ES01

Golf_ES01 New Member Member

11
    0
    0
    จัดเลยครับผมก็อยากไปเจอเพื่อนๆที่ขับESแถวหนี้เหมื่อนกันครับ

3. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    จัดเลยคับ อยากรู้จักเหมือนกาน

4. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    นายต้นกลุ่มโซนนี้เค้าอยากเจอกัน...จัดเลยครับเด็กแถวนี้ไม่ใช่เหรอ

5. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ก็ดีนะครับจัดที่ปั๊ม ปตท ที่มันใหญ่ๆ ดีเปล่า

6. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    จัดไปๆๆๆๆ

7. three_es/04

three_es/04 New Member Member

8
    0
    0
    ดีครับผมอยากไปๆ

8. three_es/04

8
    0
    0
    จัดเมื่อไหร่ไปแน่ๆครับ

9. three_es/04

8
    0
    0
    อยากรู้จังมีกี่คัน

10. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ไปด้วยครับ.... จัดเลยยยย

11. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    เมื่อไหร่ ยังไงบอกกันบ้างเด๋อออออออ

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    รู้จักกันแล้วก็มารู้จักเพื่อนๆ ทีมิตติ้งด้วยนะครับ ....

13. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ลาดกระบังร่วมวงด้วยได้ไหม :D

14. coromant

117
    5
    0
    ผมว่าน่าจะมีสมาชิกไปกันหลายคันครับ ผมก็เป็นสมาชิกใหม่ที่ไม่กล้าไปมิตติ้งใหญ่ครับ และคิดว่าครั้งนี้น่าจะมีสมาชิกใหม่หลายท่านครับ สมาชิกเก่าช่วยจัดได้มั้ยครับ

15. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    จั ด ต ร ง ไ ห น เ อ๋ ย

16. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    จัดเลย ๆ ๆ

^^

17. Rattapon_Racing

Rattapon_Racing New Member Member

32
    5
    0
    น่าสนใจ....จัดเมื่อไหร่ดีอ่ะ

18. Golf_ES01

Golf_ES01 New Member Member

11
    0
    0
    ปั้ม ปตท ตรงใหนครับบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

19. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    เซอร์ ๆ สถานที่ เผื่อไว้ด้วยละกานนะ

มีทติ๊งประจำเดือนของคลับ จะมาเยือนโซนบางนา เร็ว ๆ นี้

20. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    ถ้าว่างขอไปแจมด้วยนะครับ

21. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    ไปด้วยคร้าบบ..อยู่โซนนี้เหมือนกาน..เบียร์นะคร้าบบ..

แนะนำนะคร้าบบ..ปั๊มเจ็ท ศรีนครินทร์ ใกล้กะโนโวเทล..มานกว้างดี..จอดรถได้เยอะมาก..
    แถมอาจจะได้เจอเพื่อนๆสมาชิกคลับอื่นด้วย..เพราะเป็นที่รวมของคาร์คลับหลายๆที่..

อีกทีนึงก้อคาร์ฟรูหรือแม็คโครอ่ะ..จอดรถสบาย..

หรือดาดฟ้าของซีคอนก้อได้นะ..นอกรอบแบบนี้หาไรกินง่าย..ขำขำ..ชิวๆๆ..อิอิ..

22. dean

dean New Member Member

12
    0
    0
    จัดเลยครับ อยากไปด้วยครับ

23. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    น่าสนแฮะ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2008
  24. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไปด้วยคันนึงนะ

25. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    แหมระดับนายต้นประธานโซนนี้..แล้วซ่ะอย่าง ไบเทคไปเลยครับ
    ES MOTOR SHOW 2008 จัดไปครับ :D:D เอาจิง ๆ น่ะถ้าได้ผมไปด้วย
    พักนี้หายไปเลยน่ะครับ...งานเยอะเหรอ :sad:

26. BlaCKboY

51
    2
    0
    ก่อนมิตติ้งใหญ่จะมา..เราน่าจะมาทำความรู้จักกานในโซนก่อนเนอะ..
    เวลาคนมามิตติ้งทางโซนเรา..เราจะได้ม่ายเขิลไง..ฮ่าๆๆๆๆ..

27. coromant

117
    5
    0
    เห็นด้วยครับ

28. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    เจ้าของกระทู้ แนะนำสถานที่ด้วยดิครับ

29. BlaCKboY

51
    2
    0
    อาทิตย์นี้รถป๋มซ่อมแซมอ่ะ..เด๋วขอเป็นอาทิตย์หน้าได้ม่ะ..
    เป็นเย็นวันศุกร์..หรือวันอาทิตย์ที่สะดวกอ่ะ..(สำหรับผมนะ)..
    มาเจอะเจอมาพูดคุย..หรือจะต่อไหนก้อค่อยว่ากัน..
    มีความคิดเห็นเช่นไรเสนอนะมาเลยครับ..

30. coromant

117
    5
    0
    ลานจอดรถหลัง ซีคอนสแควร์ก็ดีนะครับ เสร็จแล้วต่อร้านเหล้าแถวๆนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้