++ไฟหน้า ขุ่น เหลืองเป็นรอย ทำที่ไหน และจะทำไฟมุมส้มด้วยอ่าคับ ++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย maniazz, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maniazz

maniazz New Member Member

12
    0
    0
    ทำได้ที่ไหนอ่าคับ แล้ว พอดีอยากทำมุมส้ม อ่าคับ ทำที่ไหนแนะนำทีคับ

ผมอยู่แถวบางนา

2. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    มุมส้ม ติดต่อ พี่ คิง(รวย)(แมนบอกมา) ผมไปทำกับพี่คิงแกมา เนียนมากอ่ะ โคมดำมุมส้ม คู่ละ 900 อ่ะครับ แต่ แกจะดูหน้าก่อน ถ้าหล่อแกจะลดให้อีก อิอิ ..โน้ต04

3. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    ครีมขัดโคมไฟหน้ามีขายที่ โอโต้แบค ค้าบ หลอดนึง สามร้อยกว่าบาทมั้ง แต่ถ้าจะประหยัดผมใช้ ( วิลน่อล ) ครีมขัดเหล็กขัดเงิน หลอดนึงร้อยกว่าบาท ส่วนทำไฟเลี้ยวมุมส้ม ทำกับ คิง เลยค้าบ

4. maniazz

maniazz New Member Member

12
    0
    0
    ขอบคุนคับ ที่แนะนำ ยังไงเด่วจะลองไปทำคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้