ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำเรื่องโช๊คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย jucke, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jucke

jucke New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยากจะเปลี่ยนโช๊คครับ ที่ใช้อยู่มันหมดสภาพแล้ว จึงอยากขอคำแนะนำจากผู้รู้
    ช่วยแนะนำ ว่าของยี่ห้อไหนดี หรือ ของศูนย์ดี มีงบประมาณ หมื่นต้นๆ ครับ

ขอบคุณมากครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ต้องถามว่าพฤติกรรมการขับเป็นอย่างไรบ้างอ่ะครับ
    ถึงจะแนะนำตามการใช้งานครับ

3. ตามนั้นอ่ะพี่

4. jucke

3
    0
    0
    การขับก็ส่วนใหญ่จะอยู่ใน กทม. ไม่ได้ขับเร็วมากมาย แต่อยากได้ความนุ่มนวลขณะขับขี่ครับ

ขอบคุณครับ

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้าเอาแบบนุ่มนวล ไม่แข็งมากมายก็แนะนำ
    koni+eibach น่าจะเหมาะครับ

6. jucke

3
    0
    0
    ขอบคุณ ท่าน TAMAZUNG มากครับ

7. nanta

nanta New Member Member

37
    14
    0
    ของผมซ่อมตัวเก่าเอาครับ (แบบว่ามันชอบของเดิมๆ ครับ)

8. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0

เห็นด้วยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้