รูปรถช่างแถวบ้านครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พอดีแวะไปถ่ายน้ำมันเกียร์ กับเฟืองท้าย ที่อู่แถวบ้าน เห็นรถช่าง อ้าว...ขับ RT 100 เหมือนกันเลย อิอิ เลยถ่ายรูปมาฝากดู สภาพสวยครับ เส้นสายคมกริบ สังเกตุล้อแม๊กดิ ประมาณว่าก้านยกสมัยก่อน เท่ห์โคตรๆ :D:D:D

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แจ่มจริงๆเลยครับ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แถวบ้านน้องๆหรอพี่.......พี่ก้อยอยู่ไหนนนนนนนนพี่กอล์ฟมีเด็กกกกกกกกกก

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    น้องเนิ้งที่ไหนครับ ไม่มี้...........ไม่มี :D:D:D

5. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    สวย จังเลยครับรถเดิมๆนี่

6. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    พี่กอล์ฟมีน้องๆหรอ

อิอิ...

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ้าว ว่าไงกอล์ฟ ไม่เจอหน้าเจอตาเลยนะ ได้ข่าวว่ารถสวยใหญ่แล้วนิ ...... แล้วน้องๆ อะไร ไม่มีหรอก พี่โดนใส่ร้าย อิอิ :D:D:D:D

9. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    งานจะเข้ารึเปล่าวครับเนี่ย อิอิ:D:D 55555+

10. ตาเกียร์นอกลู่นอกทางอีกและ เร็วๆพี่ก้อย มาดูตาเกียร์เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    งามคนละแบบ

แอบถ่ายมาคู่กันเนี่ย สวยกันคนละแบบเลยนะเนี่ย งามไม่แพ้กันเลย.. :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้