ใครอยากได้ Sticker Stuttgart คาดหมวกบ้างครับ?

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 9 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ใครอยากได้ Sticker Stuttgart คาดหมวกบ้างครับ? จะได้สั่งจำนวนถูกต้องครับ?

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ผมขอเป็นสติกเกอตัวเล็กได้มั้ยครับ

3. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    พี่ ผมขอคาดกระจกหน้า แบบเต็มๆสวยๆ 2 ชุด สำรอง1 รวมเป็น3 นะครับ:D :D :D

4. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ผมขอ 1 อันครับ

5. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ขอด้วยดิครับพี่............ช่วยโปรโมท ซัก 2 อันนะครับพี่
    ขอบคุณครับผม............

ป.ล.ฟรีใช่ปะครับเพ่ ....อิอิอิ

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    Sticker คาด visor ครับ จะได้ชัดเจน
    ฟรีครับ ห้ามเก็บค่าโมษณาก็แล้วกัน

7. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0

คาดแล้วเท่ห์เลยใช่ปะครับพี่...........นักศึกษาสาว ๆ นี้มองเหลียวหลังเลยใช่ปะครับ...555 :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้