อยากทราบราคาผ้าเบรค

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย AppZaa, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AppZaa

AppZaa New Member Member

50
    0
    0
    พอดีผ้าเบรคหมดอ่ะค้าบเลยอยากทราบว่าชาวEKเปลี่ยนกานที่ไหนที่ราคาไม่แรงมากอ่ะค้าบ
    ทั้งหน้า-หลังอ่ะค้าบ...ขอบคุงล่วงหน้าค้าบ

2. ^KU_SENG^

^KU_SENG^ New Member Member

12
    0
    0
    ถ้าอยากได้ของแท้ศูนย์ก็ ysc ครับถ้าเบนดิกก็ติ่งเซอร์วิสครับซอยวัดบัวขวัญ

3. AppZaa

AppZaa New Member Member

50
    0
    0
    ขอบคุณมากค้าบที่ให้คำแนะนำ

แต่ถ้าผ้าเบรคไม่หมดแต่เวลาเบรคแล้วมีเสียงออกจากเบรค

เกิดจากสาเหตุอารายอ่ะค้าบ.....

4. hs7qjm

hs7qjm New Member Member

19
    0
    0
    ผ้าเดีสเบรกหลัง 1010 บาท ติ่งเซอฮร์วิสครับ ผ้าเบรกหน้ายังไม่ได้เปลื่ยนครับเสียงดังเวลาเบรกน่าจะเป็นผ้าเบรกแข็งไปหรือเปล่าครับ
    หรืออาจมีเศษกวาดหรือเศษอะไรเข้าไปในร่องจานเบรกหรือเปล่าครับต้องลองเอาเข้าเช็คดูนะครับ
    รอพี่ๆมาตอบครับ
    ปุ้ม

5. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8
    ผมเข้าศูนย์เปลี่ยนผ้าเบรค4ล้อ+เจียจานประมาน5000บาทคับ

6. tornsiam

tornsiam New Member Member

10
    0
    0
    วันนี้เพิ่งไปเปลี่ยนผ้าเบรค เบนดิก 4 ล้อ เจียจานเบรคหน้าที่ b quik 4880 บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้