ขอขอบคุณพี่กอล์ฟและพี่ๆ rt clubทุกคนครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย the_gamez, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ขอขอบคุณพี่กอล์ฟมากครับ ที่ได้ส่ง สติกเกอร์คลับ rt club มาให้ผม และผมจะรักษาไว้เป็นอย่างดีเลยครับและผมจะทำตามกฎระเบียบของคลับอย่างเค่งครัดครับ และสุดท้ายนี้ผมขอขอบคุณพี่ๆในคลับ rt ทุกๆคนเลยครับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ขอบคุณครับ

pukpick ถูกใจสิ่งนี้
  2. the_gamez

751
    1
    0
    ได้แล้วติดเลยอิอิ

ได้แล้วก็นำไปติดเลยอิอิ​
    :cool:

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับที่ได้เป็นสมาชิกอย่างเต็มตัวแล้วนะครับขอให้โชคดีนะครับ

4. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ.........I Love Corona RT Club

5. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับๆ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีครับ ส่วนของสมาชิกท่านอื่นจะได้ตามลำดับนะครับ คุณอัดกับคุณโอ ให้มารับสติ๊กเกอร์ได้มิตติ้งหน้า และของเจน(นคคสวรรค์) กับจูน (อยุธยา) ลงที่อยู่ให้ใหม่ด้วยนะ กระทู้นี้ก็ได้ จะได้จัดส่งไปให้ครับ

7. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    จูล ครับ
    80/2 หมู่ 1
    ต. มหาราช
    อ.มหาราช
    จ. พระนครศรีอยุธยา 13150

เรื่องค่าใช้จ่ายทำไงดีครับ เด๋วไงจูลโทรไปหาพี่กอฟแล้วกันครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับพี่กอฟ และพี่ ๆ ชาว RT ทุกคนเลยครับ

8. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    เจนศึก อัมรนันทน์ (เจนคับ)
    299/114 ม.4 ต.นครสวรรค์ตก
    อ.เมือง จ.นครสวรรค์ 60000

9. the_gamez

751
    1
    0
    อิอิ พี่เจนกับจูล จะได้แล้ว ดีใจด้วยล่างหน้าน่ะ (คนต่างจังหวัดเหมือนกัน)

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดีใจกับพี่น้องทุกคนด้วยครับ

นึกถึงอดีตแล้วยังใจหายตอนที่ได้รับสติกเกอร์คลับครั้งแรกผมนี่ดีใจมากเห่อมากยอมรับเพราะตอนนั้นสังกัดแค่ทีมเล็กๆไม่ได้มีสังคมกว้างขนาดนี้แล้วก็มีอีกหลายเหตุการณ์ที่ทำให้ภูมิใจกับสติกเกอร์คลับนี้

ปัจจุบันถึงอยากได้แค่ไหนก็ไม่สามารถแปะได้เพราะไม่ได้ขับรถรุ่นนี้แล้วช่วยรักษากันใว้ด้วยนะครับเสียดายจัง:cry::cry::cry:

พิมพ์ไปฟังเพลง 4 นาทีของกะลาไปด้วย น้ำตาจะไหลว่ะ :cry::cry::cry:

11. the_gamez

751
    1
    0
    จะรักษาไว้เป็นอย่างดีครับผม

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอชื่อจริงด้วยครับจูล เดี๋ยวส่งไม่ถึง อิอิ :D

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ซึ้งว่ะแว่น .... ก็ติด VIP. ไปไง ยังไงก็ยังเป็น RT club :D:D:D

14. Joule

203
    0
    0
    โทดทีครับพี่

ผมชื่อ นาย พีรพัฒน์ นิวาศานนท์

15. audy!

1,075
    2
    0
    เกือบส่งไม่ถึงซะแล้วนะครับ:) อิอิอิ:D:D:D

16. the_gamez

751
    1
    0
    หุหุหุหุ

17. เจนศึก

419
    0
    0
    กำลังรอรับอยู่นะคับ

18. the_gamez

751
    1
    0
    อิอิอิ ใกล้ได้แล้วพี่เรา หุหุ

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีต้อนรับนะครับ

สำหรับสมาชิกใหม่ของ RT club ขอให้รักษาการเป็นสมาชิกไว้นะครับ เพราะ club อยู่ได้เพราะพวกเราทุกคน ต้องช่วยกันดูแล RT club ให้คงอยู่ตลอดไป :D:cool:

20. audy!

1,075
    2
    0
    จริงครับเห็นด้วยกับคุณบอยครับ ต้องช่วยกันดูแลนะครับclubถึงจะอยู่ได้ครับ :)

21. คิดถึงคุณลุงจังเลย อะ T_T

22. Joule

203
    0
    0
    คร้าบผม จะรักษาเป็นอย่างดีเลยครับ

23. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ยินดีต้อนรับกับสมาชิกใหม่ทุกๆคนนะครับ

24. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยิดีกะทุกคนด้วยครับ

25. เจนศึก

419
    0
    0
    ผมได้รับแล้วนะคับ

26. the_gamez

751
    1
    0
    โย้ว เฮียเจนได้แล้ว

27. audy!

1,075
    2
    0
    แสดงความยินดีกับคุณเจนด้วยนะครับ ติดสติกเกอร์แล้วอย่าลืมโพตส์รูปมาให้
    เพื่อนชมความเท่ห์ดูบ้างนะครับ:):cool:

28. - -* ผมอยากได้เบอร์เดิมคืนจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย คิดถึงคุณลุงจัง

29. เจนศึก

419
    0
    0
    เอารูปมาให้ชมคับ

30. the_gamez

751
    1
    0
    โอ้วพี่เจนติดแล้ว อิอิอิอิ สวยๆพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้