+++++++ ระวังสเกิร์ตหายนะ++++++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย +_+JIN JIN +_+, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +_+JIN JIN +_+

+_+JIN JIN +_+ New Member Member

13
    1
    0
    เราโดนมาแล้วค่ะ ไปจอดรถที่ฟอร์จูน ลิ้นหน้าคาร์บอนหายเลย
    เสียดายมาก ไม่รู้แม่งขโมยได้ไง เลวมาก ดีนะไม่เอาไปทั้งรถ
    เออลืมบอกเราขับแจ๊ส เซ็งเลยไม่เคยของหายเลย พึ่งโดนวันนี้

2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    อันตรายมาก
    เด๋วนี้แม่งขโมยหมด
    ขนาดจุ๊บลมยังเอา
    ล้อแม๊กอีก
    :mad:

3. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    เดี๋ยวนี้เอาทุกอย่าง.....

4. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    แม่ง ! เอาความพยายามแบบนี้ไปเก็บเงินซื้อเองจะดีกว่าไม๊ เสือกพยายามไม่ถูกทาง

5. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    โอ้ว..................มันมีความพยายามสูง + เวลา นะเนี่ย แล้วยามไปไหนกันหมด มันถึงได้มีเวลามากขนาดนั้น ที่สามารถถอดลิ้นออกไปได้

เพราะมันไม่ได้ถอดกันง่าย ๆ นะเนี่ย

6. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    เลวจิงๆไอพวกนี้ ผมเคยโดนแต่จุกลมแต่โดนบ่อยจนไม่ใส่มันแล้วอ่ะคับ

7. panu5866

panu5866 New Member Member

23
    0
    0
    ท่อไอเสีย / อินเตอร์(สำหรับพวกที่ไม่ชอบใส่กันชน) ระวังด้วย................

8. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    กำ เล่นกันงี้เลยหรออ

9. ลานจอดรถโคตรจะมืดเลย

ที่มันขโมยได้ เพราะมันตามเราตั้งแต่ลงรถแล้วคับ

คนนึงแคะ คนนึงเดินตาม มันเรยแคะใจเย็นเลย

ส่วนใหญ่จะโดนกันแบบนี้แหละ เสียใจด้วยคับ

คนทำชั่วไม่ได้ดีหรอกครับ

ไปไหนมาไหน มาสง่าผ่าเผย หลบๆซ่อนๆ

ให้หมามันแดกครับ -*-

10. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เลวว่ะ...ไอ้พวกนี้ :mad::mad::mad:

11. แย่จริงๆ เลวมาก...

12. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    โอ้วววว อย่างนี้สงสัยต้องถอดของแต่งเก็บไว้ที่บ้านแล้วมั้งเนี่ย จอดรถต้องคอยระวังไอ้พวกขโมยขโจรไม่เป็นอันทำมาหากินแน่ ๆ

13. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    เวรแท้ แม่งเอาทุกอย่างเลย

14. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    สา...ระ....เลว

15. เดี๋ยวต้องไปยึดน็อตเป็นตัวผู้ตัวเมียเพิ่มละ จะได้ถ่วงเวลาก้อยังดี

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  16. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    คนนี้โดนขโมยน้อตล้อคับ แต่ถ้าเป็นผม
    จะเอาล้อไปด้วย อิอิอิ

17. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ไปประจำซะด้วยฟอร์จูน....ที่จอดค่อนข้างมืดเป็นทางยาว รปภ.ไม่ค่อยเดิน ส่วนใหญ่ผมจะจอดแถวๆฝั่งโรงแรม
    แต่ถ้าซวยจอดตรงไหนก็โดน..เซ็งแทนจริงๆ..ไอ้พวกขี้ขโมย

18. hungkymum

hungkymum New Member Member

27
    1
    0
    ต้องระวังทุกที่แหล่ะแล้วนะครับ ผมยังโดนเลาะคิ้วประตูไปแล้วเลย

19. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ไฟตัดมงตัดหมอก ก็ไม่เหลือ จุ๊บลมมันก็เอา
    ปล.ผมหายที่ทำงานด้วยนะครับ มีรปภ. ด้วย ยังหายเลย แม่มเซียน

20. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ที่ฟอร์จูนมันมืดอะครับ ยามก็จ้างมาหลับ ไอ่แสด

ผมอยากใส่ไฟตัดหมอกหลังใจแทบขาดแต่กลัวโดนขโมย

หายไม่ว่า เคยเจอบางที่มันงัดซะกันชนแตกเลย

21. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    ทำไมมันเลวกันอย่างนี้

22. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เอาทุกอย่างเลยสมัยนี้

23. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แสรดดดดดดดดดด

24. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    กรรมจริงๆ

25. อีกไม่นานเเม่งคงเอาใบปัดน้ำฝนสาดดดเอ้ยๆๆ

26. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เซ็งแทน

ลิ้นหน้ามานยังเอา..อะไรวะเนี่ย:mad:

27. BlueWish

BlueWish New Member Member

47
    7
    0
    มันไม่ได้เอาไปง่ายๆน่ะ ลิ้นหน้าเนี่ย
    มันต้องมีเวลามากๆเลยน่ะนั้นอ่ะ
    เลวมากๆ

28. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เซ็งแทนเลยคับ มันเอาทุกอย่างจริงๆคับ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  29. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    จอดในที่สว่างก็ใช่จะไม่โดนนะ ยังไงก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ

30. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ผมเคยโดนจุกลมล้อครับ -..- อัน 10 บาทเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้