เครื่อง 3s-ge vvti ฝาดำ อยากทราบว่าข้อมูล

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย pheera, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pheera

pheera Member Member

46
    0
    6
    เครื่อง 3s-ge vvti ฝาดำ อยากทราบว่าข้อมูล ว่าลงหอยจะดี มีผลอะไรบ้าง

2. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    หอยแน่นอนกว่าครับ ม้าพื้นฐานก็มาแล้ว 245 ทำต่อได้อีก แต่ vvti จบแค่นั้น

3. Nung_handsome

Nung_handsome New Member Member

21
    0
    0
    ใครบอก Beam ฝาแดง วางเสร็จ จบแค่นั้นครับ
    ทำได้เยอะครับถ้ามีคนในมาขายครับของแต่งเยอะครับ
    ดูอย่างรถแข่งจิ ทำได้เยอะเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้