ถึง webmaster

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย baitong-click, 29 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    รบกวน webmaster หน่อยครับ คือว่าผมอยากจะแก้ไข ชื่อคลับใหม่อ่ะครับ :rolleyes: ขอแก้จาก click club เปลี่ยนเป็น 2 ล้อ คลับ พอจะได้ไหมครับ ผมคิดว่าชื่อใหม่นี้น่าจะควบคลุมเกี่ยวกับมอเตอร์ไซย์ได้ ทุกยี่ห้อ และทุก รุ่นครับ จะได้ไม่จำเพาะเฉพาะ honda click อย่างเดียว ขอบคุณครับ ผู้ดูแลคลับยังเป็นชื่อผมอยู่อ่ะครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    คงจะเป็นไม่ได้นะครับ
    เนื่องจากชื่อคลับนั้นมีความหมายกว้างมากเกินไป และมันก็ไม่ต่างอะไรกับ Motorcycle Forum ที่มีอยู่ในปัจจุบัน

3. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้