เกิดขึ้นกับตัวแล้วครับ รถโดนชนบนทางด่วน (หาอู่ซ่อมหน่อยครับ)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย arowanote, 14 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    วันเสาร์ไปดูรถตัวเองมา จอดบนทางด่วน(บนถนนวิภาวดี) พอไปถึงแทบเป็นลม
    รถแถวนั้นโดนชนกันเป็นว่าเล่น บางคันถึงกับเละทั้งคัน ใครจอดแถวนั้นต้องระวังดีๆนะครับเพราะตอนกลางคืนรถวิ่งกันเร็ว

ปล.มีอู่ทำสีแนะนำไหนครับ ผมอยู่ลาดพร้าว 80

2. MD RZP

MD RZP New Member Member

29
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ

3. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ซอย 80 ผมไม่แน่ใจ แต่ลองข้ามถนนมามั๊ยซอย 69 อู่กังวานชัยการช่าง

แพงหน่อย แต่คุณภาพสีดีเยี่มเลยละครับ

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ใช่เลยครับ อู่กังวาลชัย ทำดีมากผมก็ทำอยู่ เฮียประเสริฐแกแนะนำดีด้วย อยู่ซอยถัดไปจากไปรษณีย์ลาดพร้าว

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    เสียใจด้วยคับ บอกตามตรงเสียวแทน ผมวิ่งไปบนโทล์เวย์บ่อย และทางด่วนเพราะต้องเข้าไปดูบ้านที่คลองสาม
    เห็นรถโดนชนเยอะมากคับ เหมือนซื้อหวยเลย ถูกหวยก็ซวยไป แบบนั้น ยังไงขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

6. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    กลับมาสวยๆ กว่าเดิม ไวไว นะครับ

7. arowanote

490
    6
    0
    อู่เข้าซอยไปเยอะไหมครับ

8. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ไม่เยอะครับ เข้าไปนิดเดียวเจอเลย

9. arowanote

490
    6
    0
    ขอบคุณมากๆครับ
    เสียเงินทำสีอีกแล้ว เก็บเงินเกือบจะได้ล้อชุดใหม่แล้วเชียว เฮ้ออออออออออออออ

10. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    มาคอนเฟิร์มอู่กังวาลชัยครับ เคยเอา w202 ไปทำมา ใช้ได้ทีเดียว แต่ราคาก็แรงเอาเรื่อง -*-

11. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เสียใจด้วยนะครับ หายไวๆนะครับ
    ช่วงนี้จอดรถบนทางด่วนต้องทำใจจริงๆ เห็นมาเยอะเลยแต่ละคัน

12. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    อยู่ซอยเดียวกัน ในซอยก็มีหลายอู่นะ

13. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    อยู่ในโชคชัย 4 แนะนำอู่เปี๊ยก ครับ มาจากลาดพร้าว อยู่เลยแยกวังหินไป เข้าซอยที่มีตึก สีๆ ไม่แน่ใจว่าเป็นเนิสเซอรี่ หรือ สระว่ายน้ำอะครับ อู่อยู่เกือบสุดซอย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้